FanClub Manchester United

hoangson84

Nếu đã mê, đã xem vs hiểu về MU thì cái chuyện R10 bị bán là bình thường, ko có gì là ko thể, R10 có so sánh được với Beckham ko, chắc chắn ko, thế Beckham thì sao?
Nhiều lão cứ cãi chày cãi cối, chán

cái đó thì lại phải tùy vào phong độ và sir Alex nữa :)

lamphuonghoang

Active Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Thật sự thì gần đây cá nhân mình thấy R10 đá không tốt lắm, mong rằng R10 sẽ trở lại như xưa, còn nếu không thì hãy nhường sân cho các nhân tố mới.

lovemanu

Re: Ðề: Re: FanClub Manchester United

Chấn thương của Wayne Rooney nặng hơn dự kiến: Hẹn gặp lại tháng Mười một - TTVH Online
Chuyện Braca và Man là chuyện quá khứ tương lại 2 đội gặp nhau ko nói được, nếu có nói có chăng chỉ có nói trện số liêu thông kê chứ ko thì trái bóng đã ko hình tròn. Bạn kia nói 10 trận với hai trận chẳng qua là ví von hay đang giận quá thôi.
Mà đặt mọi thứ theo con số logic cách bình thương quả thật tại thời điểm này man ko phải đối thủ Barca... hihi... nhưng trái bóng tròn mà là 1 cules luôn tin Barca chiến thắng...

Tôi nói thật, ngay cả thời điểm 1999. Nếu đem đội hình của MU ra so với Barca cũng ko có cửa thắng chứ đừng đợi tới ngày hôm nay :))
Bóng đá là môn chơi của 11 người, và Che đã dạy cho Barca bài học về đá bóng. Ai xem cũng đều ko đoán dc kết quả nó sẽ thế nào mà :D
Nếu Messi là robot và Xavi, Iniesta lúc nào cũng đá đúng 100% phong độ thì đúng là Barca khó đoán. Nhưng, nhưng,... sự đời nó ko như là mơ, các cules cứ xem như mọi thứ của Barca là hoàn hảo thì nó sẽ hoàn hảo thôi ::D
Tôi tuy là fan MU, nhưng vẫn ước ao nếu MU có dc Romario, Stoikhov, Rivaldo, Ronaldo, Ronaldinho, Guardiola,...thì có khi bây giờ MU đã có nhiều hơn 3 cái cup C1 rồi :))

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: FanClub Manchester United

Tôi nói thật, ngay cả thời điểm 1999. Nếu đem đội hình của MU ra so với Barca cũng ko có cửa thắng chứ đừng đợi tới ngày hôm nay :))
Bóng đá là môn chơi của 11 người, và Che đã dạy cho Barca bài học về đá bóng. Ai xem cũng đều ko đoán dc kết quả nó sẽ thế nào mà :D
Nếu Messi là robot và Xavi, Iniesta lúc nào cũng đá đúng 100% phong độ thì đúng là Barca khó đoán. Nhưng, nhưng,... sự đời nó ko như là mơ, các cules cứ xem như mọi thứ của Barca là hoàn hảo thì nó sẽ hoàn hảo thôi ::D
Tôi tuy là fan MU, nhưng vẫn ước ao nếu MU có dc Romario, Stoikhov, Rivaldo, Ronaldo, Ronaldinho, Guardiola,...thì có khi bây giờ MU đã có nhiều hơn 3 cái cup C1 rồi :))

bạn này pót bài mà đầu nóng nhỉ, mình vẫn nói bong tròn thi ko ai nói được mà,,,,

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: FanClub Manchester United

vâng, bóng của Barca tròn nên lúc nào lăn cũng nhanh hơn. Bóng của MU méo nên lăn vất vả hơn nhiều :))
Barca nó như Brazil thu nhỏ ấy các bác. Dù nước nào mạnh vs giành chức vô địch TG thì em vẫn vote cho Brazil về nghệ thuật chơi bóng. Thành ra kết quả cũng chưa nói hết được vấn đề vs bản chất đội bóng nào đó đâu nhé.

dntk44tdh3

Active Member

bạn này pót bài mà đầu nóng nhỉ, mình vẫn nói bong tròn thi ko ai nói được mà,,,,

đúng là bác ý hơi nóng thật,thôi có lẽ tối nay ae ta tạm dừng ở đây để tránh gây mất hòa khí.
@ lovemanu em là fan MU chứ không phải Barca đâu,là fan MU nhưng mà em vẫn cứ phải công nhận thời điểm hiện tại Messi là "siêu nhân" bác ạ,có thể nói siêu nhân thì hơi quá chút nhưng mà em đang bí từ :)

lovemanu

nói thật, từ sau khi MU thua Barca thì mình bắt đầu ko thik Barca. Chứ hồi những năm 1990, đội bóng mình xem đầu tiên đó chính là Barca, khi đó họ còn có Maradona kia kìa.
Barca là một đội bóng đặc biệt, còn MU mới chính là đội bóng kì lạ mà mình biết :))
dù Barca có thay đổi thăng trầm thế nào, mình vẫn thik triết lý bóng đá của họ. Nhưng cái mình cực ghét nơi họ, đó chính là từ các cules. Có cules nào từng nói sau thất bại 0-2 của MU năm 2009, "các cầu thủ Barca nhìn thấy cầu thủ MU mặc quần áo trắng, tưởng là Real nên đá cho biết mặt. MU cũng như Real, chỉ là những kẻ bại trận". Nếu kết quả bốc thăm chọn trang phục MU dc mặc áo đỏ thì sao, dám cules ví cầu thủ Barca như bò thấy vải đỏ thì chạy vào húc chắc :))

lovemanu

đúng là bác ý hơi nóng thật,thôi có lẽ tối nay ae ta tạm dừng ở đây để tránh gây mất hòa khí.
@ lovemanu em là fan MU chứ không phải Barca đâu,là fan MU nhưng mà em vẫn cứ phải công nhận thời điểm hiện tại Messi là "siêu nhân" bác ạ,có thể nói siêu nhân thì hơi quá chút nhưng mà em đang bí từ :)

giờ tôi ví dụ, nếu bạn đổi vị trí của Messi và Rooney cho nhau. Theo bạn, ai sẽ là siêu nhân ???
Có người từng nói, Barca thắng hoài nhàm quá. Vậy thua đi để người ta còn mở TV xem đá bóng, vậy các cules có chịu đồng ý với ý kiến đó ko ?
Tôi không nóng, vì tôi là fan MU đang đứng tại topic MU mà nói. Chứ nếu bên topic Barca thì nãy giờ vỡ đầu rồi :D

Ðề: FanClub Manchester United

Thật sự nhìn thằng M10 đá ở Barca kinh quá, muốn xem nó đá chỗ khác thế nào mà không có cơ hội.
Roo10 thì thật sự là 1 chiến binh rồi, rách chân như vậy vẫn đứng dậy chứ không nằm bẹp lăn lê ra sân. Là 1 Fan MU rất tự hào về anh.

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Thật sự nhìn thằng M10 đá ở Barca kinh quá, muốn xem nó đá chỗ khác thế nào mà không có cơ hội.
Roo10 thì thật sự là 1 chiến binh rồi, rách chân như vậy vẫn đứng dậy chứ không nằm bẹp lăn lê ra sân. Là 1 Fan MU rất tự hào về anh.

lúc đấy rooney đứng nhảy nhảy vẫy trọng tài em cứ tưởng rooney bị gãy chân cơ,hết cả hồn(em nói hơi gở mồm tí các bác thông cảm nhưng mà lúc đấy em sợ là như thế thật,góc máy ở xa chưa nhìn rõ mà )

hoasimtim

Well-Known Member

giờ tôi ví dụ, nếu bạn đổi vị trí của Messi và Rooney cho nhau. Theo bạn, ai sẽ là siêu nhân ???
Có người từng nói, Barca thắng hoài nhàm quá. Vậy thua đi để người ta còn mở TV xem đá bóng, vậy các cules có chịu đồng ý với ý kiến đó ko ?
Tôi không nóng, vì tôi là fan MU đang đứng tại topic MU mà nói. Chứ nếu bên topic Barca thì nãy giờ vỡ đầu rồi :D

FAN Barca hiền lém bác ạ, bác có nói ở bên đó cũng hổng có sao đâu;)

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

nói thật, từ sau khi MU thua Barca thì mình bắt đầu ko thik Barca. Chứ hồi những năm 1990, đội bóng mình xem đầu tiên đó chính là Barca, khi đó họ còn có Maradona kia kìa.
Barca là một đội bóng đặc biệt, còn MU mới chính là đội bóng kì lạ mà mình biết :))
dù Barca có thay đổi thăng trầm thế nào, mình vẫn thik triết lý bóng đá của họ. Nhưng cái mình cực ghét nơi họ, đó chính là từ các cules. Có cules nào từng nói sau thất bại 0-2 của MU năm 2009, "các cầu thủ Barca nhìn thấy cầu thủ MU mặc quần áo trắng, tưởng là Real nên đá cho biết mặt. MU cũng như Real, chỉ là những kẻ bại trận". Nếu kết quả bốc thăm chọn trang phục MU dc mặc áo đỏ thì sao, dám cules ví cầu thủ Barca như bò thấy vải đỏ thì chạy vào húc chắc :))
ủa thế là vì các cules mà pá không thích Barca, Em tưởng thích xem đá bóng là xem khi trái bóng lăn, xem kỹ chiến thuật của từng đội bóng khi thi thố với nhau mới là quan trọng nhất chứ, chứ không phải là yếu tố vì một ai đó hay vì yếu tố bên ngoài sân cỏ. Như kiểu xách giầy đi đá bóng nhưng chỉ đứng ở ngoài xem .À em quên vì đây là fan của man, một số ngày xưa thích man vì có anh chàng đẹp trai đá bóng như BEck ở mức khá đặc biệt là phụ nữ ... còn một số người thì thích vì họ chỉ biết mỗi tên đội bóng này,,, Cũng có nhưng ng yêu thật như bác j đó,,, đấy quả là một đội bóng đăc biệt đậm chất số lượng...
Đùa chút thôi... sóng gió chuẩn bị lại nổi lên rồi....
À quên Messi mà sang anh đá thì lại càng dễ phô diễn kĩ thuật nhiều hơn mà thôi....

hang_gom

Well-Known Member
Bán nani,anderson, mua về Kaka và 1 trung vệ nữa thì ổn rồi.Mà sao chờ hoài k thấy

blackpoi

Theo như mình nghĩ MU hiện đang có đội hình đủ chất và lượng.Còn tùy vào việc AF sắp xếp đội hình như thế nào cho hợp lí thôi.khi RF đá cặp với NV thì tạm ổn,Rafael thì ok nhưng PE thì hết phong độ vì tuổi cao rối,không còn sức rướn như xưa.tiền vệ có thể cho Tom và Anderson,hộ công có Kagawa,2 cánh thì AV và AY hoặc RG,còn LN chào thua(rườm rà quá mức,làm mnìh làm mẩy đòi tăng lương trong khi đá chán). Tiền đạo thì RvP hoặc R10. Nhưng theo mình nghĩ thì hiện tại đá với 2 tiền đạo sẽ khả quan hơn.

lovemanu

còn 2 ngày nữa đóng cửa chuyển nhượng mùa hè, ko biết MU có hốt thêm chú nào ko :D
tình hình Thuỷ Top cũng chưa biết thế nào, bán hay là cho tiếp tục kiếp dự bị :(

dntk44tdh3

Active Member
Thủy Top cứ để dự bị mãi em thấy thương quá,mong là Sir bán anh đi vì thực ra hàng công đang quá chật trội rồi

năm nay MU căng khó vô địch quá có nhiều ứng củ viên nặng kí quá: MC, CS,......

blackpoi

nghe đâu phong phanh là Thuy Top đangchuẩn bị bay qua Ý để hạ cánh xuống Fiorentina đá. Mong bác đó đi chứ để hoài thấy cũng tội nghiệp.:(

Bên trên