Dịch vụ ZTV của VTC

hungdisc

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tình hình là đã nhận đc C_Class

Tối nay sẽ test

bangnvbka

Member

bác Manutd cho em xin bản hdviet & nhac cua tui bản mới với.mà hình như em thấy bác ít cập nhật bên top ứng dụng dành cho ztv hay sao ấy. lâu lắm rồi em mới vào mà thấy top đấy vẫn vậy à..tks bác thớt trước nha.hjhj

taxtuan

Member

mình dùng gói 2,5 m VNPT, pingtest được ~ 2,1 m, vậy dùng liveTV ổn không bác????

hungdisc

Member

Mình đang dùng gói 4mb của VNPT ,còn chia cho 2 nhà khác dùng chung cho tiết kiệm, vẫn chạy livetv tốt mà

manhh

Member

EM vừa rước em C1, nhưng cho em hỏi sao lại không nhận Dcom....?
HELPPPP
173Eu-1

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tình hình là đã nhận đc C_Class

Tối nay sẽ test

chúc mừng bác, e nhận được rồi mà 2 hôm nay bận quá không làm gì được, đang đi tập huấn 3 ngày, mai về em mới test được, bác và các bác trên thớt lượng thứ cho em nhé
e cảm ơn vô cùng.

bangnvbka

Member

173 eu-1 ko dc bác à.chỉ e173u-1 thôi.ztv chưa hỗ trợ usb3g nhiều đâu.bác nên.lắp mạng.dùng 3g tốn tiền .

bangnvbka

Member

ko bác dùng tạm điện thoại phát 3g cho ztv để khám phá.chờ mai lắp mạng rồi xem sau

bangnvbka

Member

mình dùng gói 2.5 chạy vod live ok.thỉnh thoảng lắm mới giắt thôi.nói chung nhà nghèo như thế là ok

btbaotambt

Well-Known Member

Mình đang dùng gói 4mb của VNPT ,còn chia cho 2 nhà khác dùng chung cho tiết kiệm, vẫn chạy livetv tốt mà

Sao bác còn tồn nhiều hộp ZTV E1-1 thế chả thấy em E1-2 nào cả đề nghị bác ZTV trợ giá hàng tồn cho bác Hungdisc đi để bác ấy lấy E1-2 về bán .

hoagvc3

Sao bác còn tồn nhiều hộp ZTV E1-1 thế chả thấy em E1-2 nào cả đề nghị bác ZTV trợ giá hàng tồn cho bác Hungdisc đi để bác ấy lấy E1-2 về bán .

Bác btbaotambt ơi, em đang gửi hình ảnh lên youtube nè, bác chịu khó chờ nhé!

nththien

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác btbaotambt ơi, em đang gửi hình ảnh lên youtube nè, bác chịu khó chờ nhé!
Ồ thế là bác vip nhất rồi có ai review sản phẩm mà đưa lên youtube đâu. Thật là tuyệt xong chưa vậy bác để tụi em cò thưởng lãm

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ồ thế là bác vip nhất rồi có ai review sản phẩm mà đưa lên youtube đâu. Thật là tuyệt xong chưa vậy bác để tụi em cò thưởng lãm

còn 36p nữa bác, chờ em nhé,
có điều không khả quan lắm(ý kiến cá nhân em thôi)

Ztv

Các bác còn E 1 yên tâm, khi A ra mắt ZTV E1 update rom nuốt ngon iso ,lúc đó C không có ổ santta thì E 1 rẻ hơn C .Ai mua C phải mua thêm phụ kiện đọc ổ satta giá toàn trên 1 triệu. Ổ santta đọc file iso lớn tốt hơn nhiều so với HDD qua usb 2.0 đặc biệt là iso 3D .A ra mắt, các dòng ztv sẽ có giá từ 1-3 triệu phù hợp mọi nhu cầu. Các bác chơi HD box mà cứ phải cắm thêm HDD ngoài thì để phòng khách đâu có đẹp bằng E.

Đôrêmi

Moderator

Các bác còn E 1 yên tâm, khi A ra mắt ZTV E1 update rom nuốt ngon iso ,lúc đó C không có ổ santta thì E 1 rẻ hơn C .Ai mua C phải mua thêm phụ kiện đọc ổ satta giá toàn trên 1 triệu. Ổ santta đọc file iso lớn tốt hơn nhiều so với HDD qua usb 2.0 đặc biệt là iso 3D .A ra mắt, các dòng ztv sẽ có giá từ 1-3 triệu phù hợp mọi nhu cầu. Các bác chơi HD box mà cứ phải cắm thêm HDD ngoài thì để phòng khách đâu có đẹp bằng E.

Chính xác, dòng C Class nguồn 12V 1A kém hẳn so với E Class chạy nguồn 12V 2A, nên việc cắm ổ cứng di động cho A Class mình sợ nhanh lỗi ổ vì lo thiếu nguồn, nếu dùng DOC chạy nguồn ngoài cũng không an toàn. Vậy nên bác nào chơi HDD thì chơi dòng E là ổn định nhất.

btbaotambt

Well-Known Member

Bác ZTV nói như thế những bác nào mua dòng C class rồi ,sẻ buồn đấy .

Bên trên