Dành cho những người dùng K+HD.

arcnmsang

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

ko coi thì hay hơn coi việt nam đá mà muốn đập cái TV

thebluez

Active Member

mấy kênh VTV HD, HBO HD, SM HD, Fox HD, AXN HD trên đầu K+ HD âm thanh có vẻ không bằng khi xem trên đầu VTVCab HD nhỉ

thebluez

Active Member

hôm bữa trong chương trình Thứ 7 Ngoại Hạng thì ông BLV Long Vũ có nói ý đại khái như thế này: sang mùa 2016-2017, giá thuê bao xem bóng đá có thể không còn như hiện nay nữa mà sẽ trả theo từng trận, ví dụ như tuần này chỉ xem trận Chelsea vs. Arsenal và không xem trận Man Utd vs. Spurs thì chỉ trả tiền để xem trận Chelsea vs. Arsenal. Tức là không còn được hưởng một giá cố định để xem hết tất cả các trận nữa

đi làm về mở K+ thì báo mức tín hiệu yếu, info kiểm tra thì cường độ là 0% hết :( lỗi này là bị sút dây hay là sét đánh chảo vậy ???

Không biết K+ có triển khai bán gói các kênh K+ riêng để xem mỗi đá banh không nhỉ. Nói thật là nhu cầu mình chỉ cần 4 kênh K+HD để xem bóng đá thôi, ngoài ra thì xài T2 là đủ rồi. Không lẻ kéo cáp quang rồi cuối tuần lại lọ mọ sop với ace, hehe

phithien

Well-Known Member

Không biết K+ có triển khai bán gói các kênh K+ riêng để xem mỗi đá banh không nhỉ. Nói thật là nhu cầu mình chỉ cần 4 kênh K+HD để xem bóng đá thôi, ngoài ra thì xài T2 là đủ rồi. Không lẻ kéo cáp quang rồi cuối tuần lại lọ mọ sop với ace, hehe
Em sợ nó bán 4 kênh k+ giá 200k/tháng, toàn bộ kênh còn lại 30k. k+ mà ko độc quyền EPL vs Liga thì chẳng ai dùng làm gì

Flatland

Well-Known Member

Em sợ nó bán 4 kênh k+ giá 200k/tháng, toàn bộ kênh còn lại 30k. k+ mà ko độc quyền EPL vs Liga thì chẳng ai dùng làm gì

4 kênh đó 150k chứ bác. Nếu khách hàng dám mua 4 kênh ( à 8 kênh chứ bao gồm sd và hd mà) với giá 150k thì K+ sẵn sàng cung cấp gói này ngay. Em nghĩ thế...

Ai chứ mình là mình dám mua liền, nhu cầu chỉ có vậy à. Đầu K+ để cả tuần mốc meo, cuối tuần mới bật lên xem vài trận bóng, 150k cũng hợp lý rồi. Mà nói vui thế thôi chứ mấy anh quản lý K+ có đọc đâu mà, hehe
Thêm 1 đối tượng mua gói này lag những nhà có sẵn truyền hình cáp như Htv, Sctv, người ta mua thêm gói này xem bóng đá thôi, hihi

phithien

Well-Known Member

Ai chứ mình là mình dám mua liền, nhu cầu chỉ có vậy à. Đầu K+ để cả tuần mốc meo, cuối tuần mới bật lên xem vài trận bóng, 150k cũng hợp lý rồi. Mà nói vui thế thôi chứ mấy anh quản lý K+ có đọc đâu mà, hehe
Thêm 1 đối tượng mua gói này lag những nhà có sẵn truyền hình cáp như Htv, Sctv, người ta mua thêm gói này xem bóng đá thôi, hihi
Nếu giá khoảng đó thì ai cũng mua. vì ngoài bóng đá, thì em chỉ coi được mỗi thời sự lúc 19h( vtv1 HD thì đầy trên mạng) còn phim ảnh coi lúc vừa ra, coi cả chục lần mới thấy lên TV.

phuongtv_76

Well-Known Member

Bác nuôi sở thích đó đâu có đắt đâu, e cuối tuần mới đánh xe về quê, chơi loanh quanh hn mà tháng chi phí cho nó tầm 5tr, chủ yếu sở thích thôi bác, đừng tiếc làm gì

Thích K+ giá rẻ thì nên dùng IPTV rồi mua thêm gói K+, đó là cách duy nhất để xem K+ với giá rẻ nhất.

Thích K+ giá rẻ thì nên dùng IPTV rồi mua thêm gói K+, đó là cách duy nhất để xem K+ với giá rẻ nhất.

Ở đây không phải là rẻ hay đắt Điêu ơi, cái ở đây là trả tiền theo nhu cầu sử dụng. Nếu gói full K+ hiện tại là 230k thì nếu bán gói K+ không 200k mình cũng mua. Mình trả tiền cho những cái mình xài thế mới gọi là truyền hình trả tiền chứ :D

Mình thấy K+ bán gói 4 kênh K+ trên Vtvcab với giá 150k, thế sao không triển khai được trên K+ chính chủ nhỉ :D

Ở đây không phải là rẻ hay đắt Điêu ơi, cái ở đây là trả tiền theo nhu cầu sử dụng. Nếu gói full K+ hiện tại là 230k thì nếu bán gói K+ không 200k mình cũng mua. Mình trả tiền cho những cái mình xài thế mới gọi là truyền hình trả tiền chứ :D

Mình thấy K+ bán gói 4 kênh K+ trên Vtvcab với giá 150k, thế sao không triển khai được trên K+ chính chủ nhỉ :D

Phục vụ cho số đông chứ không ai phục vụ cho số lẻ nhé.

thegioi05

Active Member

Có lần bác nào có nhu cầu chỉ xem các kênh HD. Em thấy nhu cầu phân ra gói HD riêng lẻ là thiết thực nhất.

Phục vụ cho số đông chứ không ai phục vụ cho số lẻ nhé.
K+ chưa triển khai kiểu này thì biết thế nào là số đông, thể nào là số lẻ. Cái gì cũng phải có dẫn chứng Điêu nha. Thử làm 1 cuộc khảo sát là biết ngay :D

Cái này gọi là đa dạng hóa gói kênh :D

thegioi05

Active Member

K+1 120k
K+PM 20k
K+ PC 10k
bonus thêm K+NS nếu mua trọn gói

K+ chia ra như vậy thì tốt quá :v
Một viễn cảnh MU - Chel thì K+1, Mancity - Ars thì K+PM.......cứ luân phiên 4 kênh thì chả khác nào mua trọn gói.

giomua

Well-Known Member

Các bác xem gói kênh này của NTVPlus bên Nga có thích không
http://www.ntvplus.ru/channels/east.xl

Flatland

Well-Known Member

Hoàn toàn có thể triển khai được, nhưng vấn đề ở chỗ K+ phải tính toán về doanh thu chứ. Đây là lý do vì sao K+ nhất định không bán kênh qua các dịch vụ của VTC và AVG.

phuongtv_76

Well-Known Member

Mua đc cái mình cần, đó là mong muốn của khách hàng, tuy nhiên k chỉ bán cái mình có, ko nhiều yếu tố, nhưng chủ yếu là muốn tối đa lợi nhuận, bán riêng hd thì cạp đất mà ăn

Bên trên