Dành cho những người dùng K+HD.

minhhuub

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

khổ nỗi là mình ở Quy Nhơn mà không mua ở đâu có thẻ cào K+

Mã:
[url]https://www.kplus.vn/dai-ly.htm[/url]

Đây này có những 4 Đại Lý K+ tại Quy Nhơn mà có thể mua thẻ cào tại đó, hơn nữa có thể thanh toán qua tài khoản ngân hàng của 14 Ngân hàng nữa, rất tiện :))

msk4000

K+ Có gia hạn trực tuyến như VTC rồi, tiện thật :))

Mã:
[url]https://www.kplus.vn/gia-han-thue-bao.htm[/url]

Vào thanh toán mà nó bảo là
Mã:
0013-Không nhận dạng được số thẻ giải mã. Quý khách kiểm tra mã thẻ và nhập lại.
thì phải làm sao các bác nhỉ?

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vào thanh toán mà nó bảo là
Mã:
0013-Không nhận dạng được số thẻ giải mã. Quý khách kiểm tra mã thẻ và nhập lại.
thì phải làm sao các bác nhỉ?

Nhập lại số thẻ giải mã. Nếu mình không lầm thì chỉ nhập 10 chữ số đầu tiên trên dãy số đó thôi (bỏ 2 số cuối). Bạn thử lại xem sao nhé?

quanhuy90

Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nhập lại số thẻ giải mã. Nếu mình không lầm thì chỉ nhập 10 chữ số đầu tiên trên dãy số đó thôi (bỏ 2 số cuối). Bạn thử lại xem sao nhé?

nhập hết số thẻ không bỏ số nào hết bạn

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Thử cả 2 phương án nhưng không thành công các bác ạ.

Bạn nhập lại 12 chữ số mã thẻ ( không dấu cách) và điền đầy đủ thông tin và các trường bắt buộc. Hoặc bạn có thể gọi 19001592 để được hỗ trợ trực tiếp

princetq

Member

Hiện tại trên trang chủ của Qnet thấy họ đã cung cấp rất nhiều kênh mới và lạ tại Việt Nam. Đáng chú ý là chùm kênh HBO Với đầy đủ cá kênh có phụ đề Tiếng Việt. Đặc biết có kênh Red chuyên chiếu phim châu Á cũng thấy xuất hiện và đc quảng cáo là có phụ đề Tiếng Việt. Nhóm kênh ESPN thì có thêm ESPNews. Nhóm kênh Discovery có thêm các kênh như health, SC.., Nhóm AXN có thêm AXN beyond, SET và SET One, chùm kênh BBC với mấy kênh mới. Một số kênh mới như cinema world, Warner TV,..mấy kênh thiếu nhi nữa. Đáng chú ý Qnet họ cũng cung cấp bản quyền FTV HD và một kênh bấy lâu vẫn bị các đài câu trộm và mới bị khóa mã là Luxe.tv.
Hi vọng những kênh mới rất hay này sẽ xuất hiện trên K+ và cũng có thể nói sắp tới người xem sẽ đc tiếp cận với 1 loạt kênh hay mà từ trước đến nay vẫn phải thu trên các dịch vụ của nước ngoài.
Các bác có thể xem chi tiết tên kênh trên trang chủ bọn Qnet ở địa chỉ Welcome Qnet.

Jay Miz

Member

Hiện tại trên trang chủ của Qnet thấy họ đã cung cấp rất nhiều kênh mới và lạ tại Việt Nam. Đáng chú ý là chùm kênh HBO Với đầy đủ cá kênh có phụ đề Tiếng Việt. Đặc biết có kênh Red chuyên chiếu phim châu Á cũng thấy xuất hiện và đc quảng cáo là có phụ đề Tiếng Việt. Nhóm kênh ESPN thì có thêm ESPNews. Nhóm kênh Discovery có thêm các kênh như health, SC.., Nhóm AXN có thêm AXN beyond, SET và SET One, chùm kênh BBC với mấy kênh mới. Một số kênh mới như cinema world, Warner TV,..mấy kênh thiếu nhi nữa. Đáng chú ý Qnet họ cũng cung cấp bản quyền FTV HD và một kênh bấy lâu vẫn bị các đài câu trộm và mới bị khóa mã là Luxe.tv.
Hi vọng những kênh mới rất hay này sẽ xuất hiện trên K+ và cũng có thể nói sắp tới người xem sẽ đc tiếp cận với 1 loạt kênh hay mà từ trước đến nay vẫn phải thu trên các dịch vụ của nước ngoài.
Các bác có thể xem chi tiết tên kênh trên trang chủ bọn Qnet ở địa chỉ Welcome Qnet.

1 lô kênh hay sắp đến VN hố hố, thêm vài kênh FOX và Universal, History nữa là đầy đủ kênh hay của Châu Á ^^

music123

Member

1 lô kênh hay sắp đến VN hố hố, thêm vài kênh FOX và Universal, History nữa là đầy đủ kênh hay của Châu Á ^^
Hi vọng sẽ có thêm nhiều kênh mới. Mình nghĩ ở VN sẽ khó được phát kênh History, nếu có sẽ bị kiểm duyệt gắt gao.

bluet

Member

Mình thì chỉ cần thêm kênh Star World HD. Không biết là kênh này đã được phát chính thức tại Việt Nam chưa. Thấy cáp Hà Nội và VCTV đã phát kênh này nhưng chưa có phụ đề tiếng Việt. Chắc đang phát trộm thôi.

minhhuub

Active Member

Mình thì chỉ cần thêm kênh Star World HD. Không biết là kênh này đã được phát chính thức tại Việt Nam chưa. Thấy cáp Hà Nội và VCTV đã phát kênh này nhưng chưa có phụ đề tiếng Việt. Chắc đang phát trộm thôi.

Kênh Star World HD hiện đang phát trên hệ thống của MyTV có phụ đề hơn 90% các chương trình, MyTV còn phát cả FOX HD nữa nhưng set top box vẫn chưa cập nhật phần mềm đưa kênh này vào list. Gần đây trên MyTV các kênh NG Wild, Adventure bắt đầu có phụ đề....Mình đang xem free đám kênh này nên chả cần K+ nó nhét vào làm gì :)) Tăng thêm kênh HD thể thao chuyên biệt như VTC đi 8-|

daewoo

Member

Nguyên văn bởi daewoo
em cám ơn bác rất nhiều , em vừa đọc được bài của bác ở một topic khác tương tự

còn việc này nữa , em sẽ phải di dời chảo thu K+ về nơi ở mới , có bác nào uy tín làm dịch vụ trọn gói giúp em không ạ ( tháo chảo ở vị trí hiện nay , lắp ở vị trí mới , đi dây , đấu nối , khuếch đại , lắp thêm bộ chia cho cả thảy 3 tivi - hiện tại em chỉ có K+ cho 1 tivi , ...etc... ) ?

Bác PM cho em cái địa chỉ và đt của bác, em sẽ giới thiệu cho bác đại lý lắp đặt có uy tín ở gần khu vực nhà bác.

bác vcidth ơi , trong trường hợp ban quản lý ko cho mắc chảo trên nóc nhà thì ta có cách nào ko ạ ?

Và trong trường hợp cho mắc chảo thì dây sẽ đi kiểu gì ạ ? nếu đi dây trong đường ống kỹ thuật TH cáp của toà nhà thì em sợ họ ko cho phép vì an toàn cháy nổ ạ

em ở khu Mipec tower 229 tây sơn , ban công nhà em ko hướng ra 132 độ Đông mới đau :(

ngocsonpt

Member

Kênh Star World HD hiện đang phát trên hệ thống của MyTV có phụ đề hơn 90% các chương trình, MyTV còn phát cả FOX HD nữa nhưng set top box vẫn chưa cập nhật phần mềm đưa kênh này vào list. Gần đây trên MyTV các kênh NG Wild, Adventure bắt đầu có phụ đề....Mình đang xem free đám kênh này nên chả cần K+ nó nhét vào làm gì :)) Tăng thêm kênh HD thể thao chuyên biệt như VTC đi 8-|
Xem free bằng cách nào hả bác

longthandien

mấy bác cho hỏi là starmovies với FOX movies premium có giống nhau không , vì lâu lâu thấy starmovies đổi logo sang FOX là sao vậy mà thấy thằng starmovies cũng hay giới thiệu chương trình của FOX:D

minhhuub

Active Member

mấy bác cho hỏi là starmovies với FOX movies premium có giống nhau không , vì lâu lâu thấy starmovies đổi logo sang FOX là sao vậy mà thấy thằng starmovies cũng hay giới thiệu chương trình của FOX:D

Khác nhau..............Fox Movies Premium nhiều cái hay ho hơn

tuank+

Member

K+ nên mua thêm vài kênh như HBO HIST , NAT GEO ADVENTURE , NAT GEO WILD , TVB .... ĐỂ TẠO SỰ KHÁC BIỆT VỚI NHÀ ĐÀI KHÁC CHỨ NHỈ

ohmanxxx

Member

k+ có xem được trên TV hệ NTSC hay không ? ( vd TV đem từ Mỹ về )

Bên trên