Cyborg M.M.O.7: Chuột Mad Catz sẽ khiến game thủ MMO phát điên!

phuc_jerry

Ðề: Cyborg M.M.O.7: Chuột Mad Catz sẽ khiến game thủ MMO phát điên!

Không biết em này so sánh với Mitsumi thế nào ta :-?
Nhà mình thì lắm chuột thật, lỡ rước em này về bị chúng nó xé tan xác thì có nước tối đập đầu vào gối mà cho đỡ tức...3:-O

Roccat

Active Member

Nhà mình thì lắm chuột thật, lỡ rước em này về bị chúng nó xé tan xác thì có nước tối đập đầu vào gối mà cho đỡ tức...3:-O
bác rước tron gaming mouse về bật lên có sound đỉnh hơn chứ:p

Roccat

Active Member

bác rước tron gaming mouse về bật lên có sound đỉnh hơn chứ:p

Connor

Well-Known Member

Trông con chuột lằng nhằng quá. Có cần thiết phải rắc rối như vậy không?

hoasimtim

Well-Known Member

Có dư tiền thì mua cũng không sao;))

scotty

Well-Known Member

Bác nhầm rồi. Haha em ngày nào cũng DotA;)) DotA không cần mouse xịn lắm bác ah:)
Vậy thì bác vẫn chưa phải game thủ thứ thiệt. Em xin lỗi, như bác thì chỉ mới là "đua đòi" thôi :))

hoasimtim

Well-Known Member

Vậy thì bác vẫn chưa phải game thủ thứ thiệt. Em xin lỗi, như bác thì chỉ mới là "đua đòi" thôi :))

Ô hay, em thấy bác đua đòi mới đúng đấy;)) chắc bác không chơi DotA nên không rõ rồi. Xài mouse với pad Razer cùi là dư rồi. Chẳng có ai đi sắm bộ PC core i7 về chỉ để chơi pikachu thôi đâu:)

scotty

Well-Known Member

Ô hay, em thấy bác đua đòi mới đúng đấy;)) chắc bác không chơi DotA nên không rõ rồi. Xài mouse với pad Razer cùi là dư rồi. Chẳng có ai đi sắm bộ PC core i7 về chỉ để chơi pikachu thôi đâu:)
Bác càng nói càng xa rời với topic này. Mà em có nói gì về em đâu mà bác bảo em đua đòi nhỉ ;))

Tại sao nhà sản xuất làm ra một con chuột như trên chi cho nó khiến bác nói là "quá dư". Nếu bác trả lời được thì bác mới đích thực là game thủ - tất nhiên là trên diễn đàn thôi, còn chứng thực thì phải thấy tận mắt mới được bởi em không thích kiểu đấu mồm vãi lúa thế này :))

hoasimtim

Well-Known Member

Bác càng nói càng xa rời với topic này. Mà em có nói gì về em đâu mà bác bảo em đua đòi nhỉ ;))

Tại sao nhà sản xuất làm ra một con chuột như trên chi cho nó khiến bác nói là "quá dư". Nếu bác trả lời được thì bác mới đích thực là game thủ - tất nhiên là trên diễn đàn thôi, còn chứng thực thì phải thấy tận mắt mới được bởi em không thích kiểu đấu mồm vãi lúa thế này :))

Thế bác mua nó về làm gì;)) không lẽ chơi pikachu thôi ah:)) Bác đọc cho kỹ rồi rp. Em chỉ chơi DotA nên chỉ dư tiền mới mua. Bác hiểu rồi chứ:-w

scotty

Well-Known Member

Thế bác mua nó về làm gì;)) không lẽ chơi pikachu thôi ah:)) Bác đọc cho kỹ rồi rp. Em chỉ chơi DotA nên chỉ dư tiền mới mua. Bác hiểu rồi chứ:-w
Thế nên bác chưa phải là game thủ đích thực còn gì :))

Còn bác cứ nói Pikachu ra đây chỉ tổ xấu mặt bác, bởi game thủ đích thực không ai nói ra cái lời ngu xuẩn như vậy cả. Nặng lời tí với bác nhưng đó là sự thực. SAD BUT TRUE.

À, tặng bác bài Sad But True ưa thích của em để chấm dứt vụ đôi co này :D

[video=youtube;bJjOFgKxBlk]http://www.youtube.com/watch?v=bJjOFgKxBlk[/video]

hoasimtim

Well-Known Member

Thế nên bác chưa phải là game thủ đích thực còn gì :))

Còn bác cứ nói Pikachu ra đây chỉ tổ xấu mặt bác, bởi game thủ đích thực không ai nói ra cái lời ngu xuẩn như vậy cả. Nặng lời tí với bác nhưng đó là sự thực. SAD BUT TRUE.

Có lẽ bác học dốt môn văn nên chẳng hiểu đước ý của em.

tuyetmuavienxu

Active Member

Chuột nhìn đã thiệt, phục người đã thiết kế ra nó.
Bác dốt thì kệ bác thôi chứ làm sao giờ

Đọc mấy dòng comment giữa bác hoasimtim với bác scotty mà em cười ngất =)) Em chưa bao giờ chơi game Dota hay game chiến trận nhưng cũng biết rằng các công ti công nghệ sản xuất đồ chơi cho game thủ luôn tìm cách nâng cao, phát triển, tạo điều kiện tốt nhất cho game thủ khi chơi. Đâu phải ngẫu nhiên người ta sản xuất laptop khủng, chuột khủng chơi game. Nhân đây, cho hỏi bác hoasimtim đã tham gia cuộc thi game nào chưa ạ? Hay bác chỉ là dân chuyên nghiệp...dư. Đọc những lời đốp chát của bác y như con nít á.

hoasimtim

Well-Known Member

Chuột nhìn đã thiệt, phục người đã thiết kế ra nó.

Đọc mấy dòng comment giữa bác hoasimtim với bác scotty mà em cười ngất =)) Em chưa bao giờ chơi game Dota hay game chiến trận nhưng cũng biết rằng các công ti công nghệ sản xuất đồ chơi cho game thủ luôn tìm cách nâng cao, phát triển, tạo điều kiện tốt nhất cho game thủ khi chơi. Đâu phải ngẫu nhiên người ta sản xuất laptop khủng, chuột khủng chơi game. Nhân đây, cho hỏi bác hoasimtim đã tham gia cuộc thi game nào chưa ạ? Hay bác chỉ là dân chuyên nghiệp...dư. Đọc những lời đốp chát của bác y như con nít á.

Biết là nâng cao nhưng mục tiêu thì cho một bộ phận thôi, hay là một thể loại game nào thôi chứ không có mouse nào sản xuất ra là cho tất cả bởi cho game khác có khi chức năng nó lại dư thừa. Bác hiểu ý em chứ?
Còn "chơi game là quyền tự do cá nhân" đâu phải chơi là phải thi đấu giải?

phuclong_hl

Well-Known Member

đầu tháng 2 em cũng múc em này đây =.=
Mà em cũng chả biết xài, nhưng thấy đẹp nên mua.

arron2

Well-Known Member

mình cũng có 1 em cyborg của MC nhưng là RAT 7 chứ không phải MMO ... trên cả tuyệt vời , cưng lắm ý :-*

arron2

Well-Known Member

đầu tháng 2 em cũng múc em này đây =.=
Mà em cũng chả biết xài, nhưng thấy đẹp nên mua.

nếu bạn không có nhu cầu nhiều mà chỉ thấy đẹp mà mua thì mình chân thành khuyên là nên ... thôi :p . Phí tiền thui :D, chỉ nên mua chuột này khi là designer hoặc gamer :D

Bên trên