Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Mong anh mau hồi phục sức khoẻ cùng anh em...

Cám ơn bác Vinh, nữa mình cần gì về âm thanh, nhờ bác Vinh giúp đỡ nhe!^:)^

Giờ a Sơn nói rõ tình trạng của a đi . A có bó bột hay cặp niềng gì k, nếu bó bột và giờ còn ngồi taxi được phải k, nếu đc thì mai đón taxi xuống gần bv Chợ Rẫy e dắt a đi ông thầy này bó thuốc Nam hay lắm, ông kia bị xe tải cán nát xương bv trả về mà ổng còn bó được
Nếu nhận được và đồng ý thì a lô cho e nhé. Để e coi ổng còn khám k, k thì lấy thuốc ổng về bó

Cám ơn Truonghd rất nhiều!^:)^ Hiện giờ chân mình bó bột từ phần dưới gối trở xuống, phần trên gối, mổ hở, Xem phim chụp, thấy cặp niềng, bắt đinh, chốt tùm lum, chẳng rõ bao nhiêu đinh vít. Có thằng cháu, nó làm BS trong BV, nhờ trợ giúp... Chuyện Truonghd nói, mình chưa biết sao, để hỏi, bàn với gia đình LỚN xem thế nào, rồi alo Truonghd sau nhé! Dù gì cũng cám ơn Truonghd gợi ý kiến cho mình! Thank's Truonghd nhiều!^:)^^:)^

maison67

Well-Known Member

Chúc a mau chóng bình phục để tết còn trà xanh chứ phải kg anh

Tết thì bình phục không kịp rồi, nhưng trà xanh tại gia thì: Chơi chơi à!:):))

P/s: Mình vừa được một nhà hỗ trợ cho 1 chiếc xe lăn seconhand. Các bác ghé thăm, mình có thể... lăn qua đường cafe, đàm đạo với các bác được!:-bd:))=))

longdnl

Well-Known Member

P/s: Mình vừa được một nhà hỗ trợ cho 1 chiếc xe lăn seconhand. Các bác ghé thăm, mình có thể... lăn qua đường cafe, đàm đạo với các bác được!:-bd:))=))

Qua thì được nhưng nhớ đừng dừng giữa đường nha a lị. \m/ Kakkakakkakka

wimax

Well-Known Member

Cám ơn bác Vinh, nữa mình cần gì về âm thanh, nhờ bác Vinh giúp đỡ nhe!^:)^

Cám ơn Truonghd rất nhiều!^:)^ Hiện giờ chân mình bó bột từ phần dưới gối trở xuống, phần trên gối, mổ hở, Xem phim chụp, thấy cặp niềng, bắt đinh, chốt tùm lum, chẳng rõ bao nhiêu đinh vít. Có thằng cháu, nó làm BS trong BV, nhờ trợ giúp... Chuyện Truonghd nói, mình chưa biết sao, để hỏi, bàn với gia đình LỚN xem thế nào, rồi alo Truonghd sau nhé! Dù gì cũng cám ơn Truonghd gợi ý kiến cho mình! Thank's Truonghd nhiều!^:)^^:)^

A. Đi xe lăn xuống BH chơi nè . E đang ở BH nè . Dẫn Anh đi MT :D :D :D lấy lại sức

maison67

Well-Known Member

Qua thì được nhưng nhớ đừng dừng giữa đường nha a lị. \m/ Kakkakakkakka

Nếu qua đường, cũng có lúc phải dừng giữa đường chứ anh Long! Dừng cho... xe ưu tiên chạy qua!Hihihi!:))=)):D

maison67

Well-Known Member

A. Đi xe lăn xuống BH chơi nè . E đang ở BH nè . Dẫn Anh đi MT :D :D :D lấy lại sức

Khi nào khoẻ, mình xuống BH uống cafe tiếp (cũng có thể là đi xe 3 bánh), còn đi MTho bác Quốc nói xa quá,không thể nào lấy sức lại được kìa! Hehehe!:)):))=))=)):D:D

thinhkappa

Well-Known Member

Chào buổi tối mát mẻ cả nhà.:O)
E đang xem ct DVD ca nhạc "Người lính và mùa xuân" của Đan Nguyên hay quá , mà quảng cáo trên màn hình khó chịu quá .ko biết có bản nào ko quảng cáo e kéo lại .?

hbinhlove2003

Well-Known Member

Chào buổi tối mát mẻ cả nhà.:O)
E đang xem ct DVD ca nhạc "Người lính và mùa xuân" của Đan Nguyên hay quá , mà quảng cáo trên màn hình khó chịu quá .ko biết có bản nào ko quảng cáo e kéo lại .?
Bác Thịnh down bản Zin này nè ko có quảng cáo nha
http://www.hdvietnam.com/diendan/77-mhd-sd/769415-asia-ca-nhac-dvd-9-dvd5.html

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà. Chúc ae zui zẻ.

Abuabu

chào cả nhà buổi tối
mới dìa tới nhà ,đuối quá :)|

maison67

Well-Known Member

Có dư ký nào ko? mình thầu hết luôn nà. :eek:3

Nếu còn thầu được, bác nhường 1 kg cho mình nhé!^:)^ Thấy AE đăng ký trước ngày Tất Niên rôm rả, kg biết sức khoẻ thế nào nên lúc đó mình chưa dám đăng ký!:)

Tình hình là vừa alo nghe còn chục ký,ngày mai định lấy 1kg ah :))

Nếu được, bác Quốc cho số Tài Khoản (VCB càng tốt), mình chuyển khoản và đăng ký 1kg, nhờ bác Thịnh lấy hàng! Tết có mồi uống trà xanh1:))

maison67

Well-Known Member

Chào buổi tối mát mẻ cả nhà.:O)8->

,

Đọc lại bài, thấy có nhiều link kéo giai trí cho Tết xem, mà mình hết ổ HDD chứa rồi, hỏng biết HDD của mình nhờ anh Đức ship hom nọ khi nào về, cũng mong chờ có, để kéo phim về xem đây!8->

longdnl

Well-Known Member

Lại cóa hàng thơm nữa nà anh em, kéo thui. \m/

http://www.hdvietnam.com/diendan/77-mhd-sd/774425-hai-1-link-hoi-ngo-danh.html

Hội Ngộ Danh Hài 2014 - Kỳ 1

Hội ngộ danh hài là chương trình hài có quy mô nhất từ trước tới nay trên sóng HTV, quy tụ đông đảo nghệ sĩ hài tham gia nhân dịp Tết đến, Xuân về. Đây là cơ hội hiếm hoi để các danh hài từ Nam chí Bắc có dịp hội tụ trên cùng một sân khấu. Nhờ vậy mà khán giả được theo dõi rất nhiều tiểu phẩm mang màu sắc đa dạng, phong phú do những nghệ sĩ hài mà mình yêu mến thể hiện.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên