Cần tư vấn mua loa bass

atuladong

Active Member
tình hình nhà em hiện nay đang chiến HD = đàn CAV 5.1 mà thíu kon bass............em ko bík nên mua loại nào nữa.............phòng khách nhà em rộng 6x6m........cho nên bây giờ nên mua loại bass nào để phù hợp với phòng khách nhà em.............các bác cho em tên và giá từng loa nhé

atuladong

Active Member
Ðề: Cần tư vấn mua loa bass

sao ko thấy bác nào giúp đỡ em hết vậy.............hixxxxxxxx

duong0912

Well-Known Member

làm 1 em infinity cũ dưới hải phòng nhé,tầm 3 triệu là ok,bass khỏe và chắc

onggia

Well-Known Member

bộ của bác là thiếu loa SUB chứ ko phải loa bass,không biết kinh phí bác thế nào chứ phòng bác là cũng rất chi là rộng đấy.

allian

Tham khảo các nhà phân phối, cung cấp xem. Chứ quá thương hiệu loa đã quá nhiều, rồi series, cũ mới...
VD: audiohoanghai.com.vn

atuladong

Active Member

kinh phí của em tầm 7tr đỗ lại.............giờ mún 1 kon SUB ngon mà ko biết làm sao bây giờ hít

vinagoh

Well-Known Member

Đề xuất bác con Sub Ya SW515.

atuladong

Active Member

em cũng thấy kon 515 ngon đấy..............em cũng tính thay cái đầu recive ở nhà em............nhà em có nguyên 1 bộ CAV 5.1 giờ thay kon recive nào hợp w bộ CAV nhà em............các bác tư vấn em với

jimminam2000

các bác ấy nói chính xác đấy:con sub yamaha 515 đủ công lực nằm trong phòng khách của bác đấy,giá chỉ hơn 3 tờ obama chút xíu

atuladong

Active Member

còn cái đầu recive Denon AVR 2310 có phù hợp với dàn CAV 5.1 nhà em không các bác...............

dangnham

con 515 đc đấy bán. em cũng dùng con đấy, bass nó dập rung hết cửa kính

atuladong

Active Member

nghe các bác nói vậy tương lai em sẽ múc kon 515.................đang ngẫm nghĩ con Denon có nên mua hay ko nì

atuladong

Active Member

em hỏi bác ấy rùi.............giá hơn 3 tờ obama ko giảm.........hix hixxx

atuladong

Active Member

các bác tính dùm em ghê quá.............mua dc giá thì em sẽ...........thanks các bác nhìu heeeee

Bên trên