các bác tư vân cho em hai em nay nên kết duyên cùng em nào

kitdai

em ngồi ngắm nghía thấy hai em nay logitech x540 và em g51 cũng hay không biết em nào nghe được mục đích của mình là xem phim và nghe nhạc mong ae tư vấn mình chỉ có tầm khoang 3t để thưởng thưc âm thanh 5.1

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: các bác tư vân cho em hai em nay nên kết duyên cùng em nào

Bác làm bộ Yamaha NS-P110 đí!!! Có mục tư vấn con này đấy.

conheomap

Member

em ngồi ngắm nghía thấy hai em nay logitech x540 và em g51 cũng hay không biết em nào nghe được mục đích của mình là xem phim và nghe nhạc mong ae tư vấn mình chỉ có tầm khoang 3t để thưởng thưc âm thanh 5.1

Tầm này bác làm bộ Yamaha TSS-10(hơi hiếm) là ngon lành.

kitdai

Ðề: các bác tư vấn cho em hai em nay nên kết duyên cùng em nào

cám ơn các bác nhưng hàng hiếm thế thì tìm thế nào được khó lắm phong em khoảng 18m nghe con này có đươc không

kitdai

Bác làm bộ Yamaha NS-P110 đí!!! Có mục tư vấn con này đấy.

bác ơi em đọc mục tư vấn đấy rồi mình chỉ có 3tr tới 4tr thôi còn bộ kia thì .....

Nghe tin bác Nam đang chuyển con Denon 390XP, tôi liền đăng tin bán con loa Logitech X540 với giá 600k, trời ơi, kết quả là tối qua bị khủng bố bị điện thoại khiếp quá. Kết quả có 1 chủ ở bên quận Long Biên nhanh chân cả đêm nhảy sang lấy...

Bộ loa Yamaha NS-P110 nghe cũng không hay hơn X540 và còn nhỏ hơn X540. Ở TechLand có bán thêm chân loa rear cho bộ loa yamaha này nhìn cũng hay phết!

kitdai

Nghe tin bác Nam đang chuyển con Denon 390XP, tôi liền đăng tin bán con loa Logitech X540 với giá 600k, trời ơi, kết quả là tối qua bị khủng bố bị điện thoại khiếp quá. Kết quả có 1 chủ ở bên quận Long Biên nhanh chân cả đêm nhảy sang lấy...

Bộ loa Yamaha NS-P110 nghe cũng không hay hơn X540 và còn nhỏ hơn X540. Ở TechLand có bán thêm chân loa rear cho bộ loa yamaha này nhìn cũng hay phết!

bác ơi bác mua con Denon 390 bao nhiêu vậy bác lây ở đâu thế

jimminam2000

cám ơn bác em đã hỏi và nó bảo la hết hàng thế có đau em không

bác mua nguyên bộ thì em để lại cho giá tốt,mua thử 1 bộ về bán mà cả tháng nay mà em nó vưỡn còn nguyên,hix

kitdai

bác mua nguyên bộ thì em để lại cho giá tốt,mua thử 1 bộ về bán mà cả tháng nay mà em nó vưỡn còn nguyên,hix

bác ơi em chỉ lấy loa thôi có được không bác, rổ rá thế nào hả bác

vietrung

Active Member

bác ơi em chỉ lấy loa thôi có được không bác, rổ rá thế nào hả bác

denon toàn bán cả bộ, ko bán lẻ đâu bác, như cent+sur c400 và c60, đố mà mua lẻ dc!!!

Bên trên