Các bác giúp em 1 tiii'

anhtu26

sự việc nó là như thế này. Ông anh em có tha về bộ ht sony 7500 chưa đc 24 tiếng gọi trả luôn. vì thế em mong các bác giàu kinh ngiệm giúp em kiếm 1 bộ dân dụng ngon bổ rẻ với.phòng rộng khoảng 20m2.xiền thì khoảng 12 củ trở lại.giúp em với em ở HN và mù tịt về cái nì nhưng lại thik.hihihih.thank các bác ná[-O<

jimminam2000

Ðề: Các bác giúp em 1 tiii'

Jamo S 606 HCS: Bộ loa gồm 2 loa đứng công suất 210W và 1 loa center 2 loa surround... giá: chưa tới 10 củ

Denon 1610: khoảng 8 củ
hoặc mua cái AVR 2nd của: Pioneer,Onkyo tầm 4 củ là ok
cái loa sub thì mua sau cũng được bác ạ

anhtu26

em ko cố đc nữa 12 củ là em cố lắm rùi.cố quá là em lăn ra quá cố đó.hixhix.hàng 2nd ở hn thì mua ở đâu là ok hả các bác.mà bộ Denon 390xp với cả bộ logitech z5500 thì nên chọn cái nào hả các bác.

jimminam2000

em ko cố đc nữa 12 củ là em cố lắm rùi.cố quá là em lăn ra quá cố đó.hixhix.hàng 2nd ở hn thì mua ở đâu là ok hả các bác.mà bộ Denon 390xp với cả bộ logitech z5500 thì nên chọn cái nào hả các bác.

đến bộ sony 7500 hơn 10 củ mà bác còn trả về thì hỏi 2 bộ này vô ích,chỉ có nước sắm dàn rời từ từ tha về thôi bác ơi

lehoang40

đến bộ sony 7500 hơn 10 củ mà bác còn trả về thì hỏi 2 bộ này vô ích,chỉ có nước sắm dàn rời từ từ tha về thôi bác ơi

Quá chuẩn không cần chỉnh :), con sony 7500 chê dở là so với hàng rời thôi, chứ nếu so với 390XP thì nó chẳng thua khoảng nào, mà còn ăn đứt về độ hầm hố và các chuẩn âm thanh 7.1.
Bác chủ thớt nếu không muốn trả hàng tiếp thì phải ráp dàn rời thôi. Tầm 12tr thì Một là loa mới, receiver cũ. Hai là Receiver mới, loa cũ. Mình thích phương án 1 hơn.

anhtu26

Mua receiver cũ thì em có bít j đâu mà mua. Có bác nào ở HN thì giúp em khoảnm đi mua với.Cả loa nữa.hix.

lehoang40

Muốn mua được receiver cũ thì phải có 1 tí máu liều bac à, bản thân mình, vinagoh, vietrung có biết ất giáp gì về máy móc đâu, vậy mà vẫn sắm receiver cũ ào ào, chả có ai khóc cả. Xem mặt mũi thấy em nó tươi sáng, nghe thử thấy nó đánh các loa đều là OK bưng hàng về, chỉ cần các tính nằng của em nó phải rành một tí để khỏi mua mắc thôi.

vietrung

Active Member

Muốn mua được receiver cũ thì phải có 1 tí máu liều bac à, bản thân mình, vinagoh, vietrung có biết ất giáp gì về máy móc đâu, vậy mà vẫn sắm receiver cũ ào ào, chả có ai khóc cả. Xem mặt mũi thấy em nó tươi sáng, nghe thử thấy nó đánh các loa đều là OK bưng hàng về, chỉ cần các tính nằng của em nó phải rành một tí để khỏi mua mắc thôi.

cũng lăn lộn chiến trường, dùi mài kinh sử mấy chục tháng trời mới dám liều mạng rinh về đó bác [-O<

Chỉnh sửa lần cuối:

Achilles

chài em chơi 2nd bao năm nay cung chua hỏng cai nao bác chủ thớt đừng sợ .... bac mua con Sony 7500 trả lai la phải =)) đừng nghe 1 số topic bên kia bao hay ma ôm vào

anhtu26

bộ loa Jamo S 606 HCS thì nên mua cái Receiver nào hả các bác?!?! Hay bác Vietrung vác ống nhòm nhòm hộ em 1 cái?!?!ok

vinagoh

Well-Known Member

có lun đó bác, dân điện tử mừ ;))

Hehe, em là dân cơ nên chỉ biết sửa bộ cơ của dàn CD thoai. ;))

Bên trên