7Trieu thì mua được bộ dàn All in One nào các bác?

vump

Member
Phiền các bác tư vấn giúp em cái. Ngân sách em chỉ có 7 củ, đang định tính kiếm bộ home theatre, nhà em có sãn em LCD 40" + chú laptop có audio output Digital rồi nên cũng muồn em dàn đó có HDMI (kết nối LCD) + Optical (Kết nối Laptop)....các bác giúp em với...Thanks

vietrung

Active Member
Ðề: 7Trieu thì mua được bộ dàn All in One nào các bác?

Phiền các bác tư vấn giúp em cái. Ngân sách em chỉ có 7 củ, đang định tính kiếm bộ home theatre, nhà em có sãn em LCD 40" + chú laptop có audio output Digital rồi nên cũng muồn em dàn đó có HDMI (kết nối LCD) + Optical (Kết nối Laptop)....các bác giúp em với...Thanks

z5500 đi bác, xem phim ko chê vào đâu dc:>

minizip

Member

z5500 đi bác, xem phim ko chê vào đâu dc:>

+1 phiếu cho em z5500. Còn nếu ko bác cố lấy em creaative s750 cũng dc. Nghe các bro trên hdvn nói rằng nghe nhạc bằng s750 phê hơn<:p. Còn xem phim thì em chắc ngang nhau
Ý kiến nếu sai mong bác thông cảm vì ~:>%-(

vietrung

Active Member

+1 phiếu cho em z5500. Còn nếu ko bác cố lấy em creaative s750 cũng dc. Nghe các bro trên hdvn nói rằng nghe nhạc bằng s750 phê hơn<:p. Còn xem phim thì em chắc ngang nhau
Ý kiến nếu sai mong bác thông cảm vì ~:>%-(

s750 nghe nhạc khá hơn z5500, tiếng bass của cục sub s750 khá sâu và ấm, so với z5500 thì hơi cứng, riêng mỗi loa vệ tinh của s750 đều có 1mid,1bass so với z5500 chỉ có 1 bass!!!

onggia

Well-Known Member

ALL in One LG trong tầm 7 củ là cũng ngon bổ rẻ đẹp đấy bác ạ.

vinagoh

Well-Known Member

Nếu nghe nhạc 50% và xem phim 50% thì S750 là "sự lựa chọn sáng suốt".

minizip

Member

Bác vump cứ chọn s750 ấy ạ. Đã được bác viettrung, onggia, vinagoh đóng dấu kiểm dịch hộ rồi thì ko phải lo. Cứ ra nghe thử là biết ngay ạ:)

Tìm bác nào có bộ ARV-390XP vừa trúng quả thì kiểu gì cũng mua lại được bộ đó + lời cám ơn nữa với 7 triệu đồng. :)):))

Bên trên