Windows 7 Service Pack 1 đã có và tự động cập nhật

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Hôm nay thì bản cập nhật SP 1 cho Windows 7 đã được Microsoft tung ra như là bản cập nhật tự động, mặc dù là bản cập nhật ban đầu trước đây đã có từ cách đây gần một năm (không biết bản này có gì mới và khác hay không).

Microsoft cho biết: "việc cài đặt sẽ được hoàn toàn tự động với người sử dụng và họ không cần phải làm gì cả, cập nhật SP1 sẽ được phát hành dần dần trong các tuần tới đến với tất cả người dùng phiên bản RTM của Windows 7”. Về cơ bản thì chúng ta ai cũng muốn máy tính của mình ngày càng tốt hơn, phần mềm hoàn thiện hơn vì vậy bản cập nhật là cần thiết cho hệ thống cũng như vấn đề an ninh.

Sáng nay máy mình xài Windows 7 thì cũng thấy rất ngạc nhiên là lại có bản cập nhật SP 1, trong khi mình nhớ là nó đã có rồi, tuy vậy vẫn để nó update cho “thỏa lòng mong ước” của nó, chạy khoảng 30 phút thì update hoàn tất.

Nguồn: ubergizmo.com

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Windows 7 Service Pack 1 đã có và tự động cập nhật

Về cơ bản thì chúng ta ai cũng muốn máy tính của mình ngày càng tốt hơn, phần mềm hoàn thiện hơn vì vậy bản cập nhật là cần thiết cho hệ thống cũng như vấn đề an ninh
Nhưng Windows đa phần sài lậu nên không update vẫn hơn

soildsnake

Active Member

em tự active key nên update ầm ầm :D

Máy mình có Win7 (64bit) bản quyền, nhưng chưa thấy thong báo update..

armybaby

Active Member

Mình down bản trên msdn về rồi dùng key xịn chơi....chạy công nhận ổn định hơn mấy bản crack. Update ầm ĩ he he he !

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Windows 7 Service Pack 1 đã có và tự động cập nhật

bác crack làm gì, qua chữ ký dưới em gửi bác key win 7 mà update. bản cài win 7 sp1 đã có từ lâu mà bây giờ ms mới cung cấp bản update
Máy em đặt pass BIOS mà không nhớ nên bây giờ muốn cài lại em rất ngại. Cảm ơn nhã ý của bác

anh0424

Active Member
Nếu crack bằng "Windows Loader" của developer "Daz" (từ forum Mydigitallife) thì update thoải mái, không phải lo gì cả. Windows Loader cũng là bản crack Windows 7 tốt nhất hiện nay đc hỗ trợ, nâng cấp phiên bản liên tục nếu có lỗi phát sinh.

ntthinh2006

Member

máy xài chỉ chủ yếu xem phim, nghe nhạc, chơi game, gõ word, excel nên chẳng cần up làm gì......

titmit090729

Re: Ðề: Re: Windows 7 Service Pack 1 đã có và tự động cập nhật

Máy em đặt pass BIOS mà không nhớ nên bây giờ muốn cài lại em rất ngại. Cảm ơn nhã ý của bác

đâu có cần cài lại, change key thôi mà. em vừa làm giúp bác VThanhgtvt. bác cứ hỏi bác ấy mà xem,

earl_grey

Well-Known Member
Kiểu trước là tự nguyện, giờ là bắt buộc. Yên tâm là crack bằng Windows 7 Loader (em mới chỉ dùng cái này, cho hơn chục máy) thì cứ update (gọi là upgrade mới chuẩn) thoải cmn mái nhé các bác. Hơn năm nay chưa ông nào kêu bị sao cả.

edc

Active Member
Re: Ðề: Windows 7 Service Pack 1 đã có và tự động cập nhật

Bây h 50k có key rùi. mua ủng hộ microsoft đi các bác.\m/

titmit090729

số liệu toàn cầu cho thấy win 7 vẫn đc dùng nhiều nhất

Bên trên