Tin vui cho anh em xài ADSL của VNPT - MegaCare-tăng tốc độ, cước không đổi

duyhtb

Member
MegaCare-tăng tốc độ, cước không đổi
Thứ tư, 30 Tháng 9 2009 16:38 .(TP.Hồ Chí Minh, ngày 30 tháng 09 năm 2009), Từ 1/10 - 31/12/2009, khách hàng đang sử dụng MegaVNN hình thức tính cước trọn gói được tăng tốc độ kết nối nhưng không tăng giá cước cũng như không thay đổi trạng thái địa chỉ IP đi kèm. Cụ thể như sau:

- Nếu khách khách đang sử dụng gói MegaEasy, MegaFamily, MegaExtra, MegaMaxi, MegaMaxi+ thì được tự động chuyển đổi lên gói cước có tốc độ cao hơn liền kề mà giá cước không đổi.

Ví dụ: khách hàng đang dùng gói MegaEasy (tốc độ: 1,5Mbps/512Kbps, cước trọn gói 250.000đ/tháng) thì từ ngày tháng 10 đến 12/2009 sẽ được tự động chuyển lên gói MegaFamily (tốc độ: 2Mbps/512Kbps, cước trọn gói 350.000đ/tháng). Khách hàng được sử dụng gói MegaFamily nhưng chỉ trả 250.000đ/tháng, được giảm 100.000đ/tháng.

- Nếu khách hàng đang sử dụng gói MegaPro, MegaForGame, MegaDreaming thì được giảm 20% cước trọn gói/tháng/thuê bao.

Đây là chương trình chăm sóc khách hàng MegaCare của VNPT TP.HCM dành cho khách hàng đang sử dụng dịch vụ MegaVNN hình thức tính cước trọn gói trên địa bàn TP.HCM.
http://www.hcmtelecom.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=454:megacare-tng-tc-cc-khong-i&catid=36:thong-cao-bao-chi&Itemid=149

tuananh30101991

Active Member
Ðề: Tin vui cho anh em xài ADSL của VNPT - MegaCare-tăng tốc độ, cước không đổi

Thiệt ko hả bác! Đừng lừa em nhá!

ththth

Member

Chỉ có ở TP.HCm thôi hả? Còn mấy tỉnh khác thì sao?

tieuthieugia

Well-Known Member

chắc bác ấy vui quá nên chưa kịp check trước khi post đó muh... k sao đâu

tuananhdel

trời ơi .. em ở thủ đô @@ ... thủ đô sao chưa được tăng tốc hả trời @@

lanhoang

Chỉ có ở TP.HCm thôi hả? Còn mấy tỉnh khác thì sao?

QB Easy vẫn maximum IDM/torrent 11x KB đây nè, có kêu ca gì đc đâu, các bạn ở chổ khác lên 1,5MB là good rồi :x.

P/S: kô biết các bạn ở Huế, Đà nẵng... có đc tăng chưa (1M -> 1,5M đó nha).

tieuthieugia

Well-Known Member

QB Easy vẫn maximum IDM/torrent 11x KB đây nè, có kêu ca gì đc đâu, các bạn ở chổ khác lên 1,5MB là good rồi :x.

P/S: kô biết các bạn ở Huế, Đà nẵng... có đc tăng chưa (1M -> 1,5M đó nha).

các bạn ở Huế, Đà nẵng... vào confirm đi này

lanhoang

các bạn ở Huế, Đà nẵng... vào confirm đi này

Quảng Bình chang chang cồn cát mấy hôm nay đã lên đc 1,5MB rồi (2 hôm nay cắm down Valentine 3D & mấy film speed từ 16x KB ~ 23x KB :D). Chắc miền Trung vừa hứng mấy trận bảo nên VNPT mới tăng :)).

Bên trên