Sẽ sớm có iOS 6.1 Jailbreak

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Nếu bạn đang có một chiếc iPhone 5 và đang chờ đợi mòn mỏi iOS 6.1 Jailbreak thì đã có một chút ánh sáng cuối đường hầm. Hacker @ planetbeing đã đưa lên twitter rằng: "tương lai tươi sáng cho jailbreaking".

Hiện tại bản chính thức dùng trên iPhone 5 là iOS 6 còn bản iOS 6.1 chỉ là bản beta. Dường như cuối cùng đã có một giải pháp cho việc Jailbreak các thiết bị của Apple. Bản Jailbreark hiện tại mà các hacker đã phát hiện ra đã không được phát hành, họ muốn giữ bí mật để khai thác. Điều này là để ngăn chặn Apple vá lỗi khi công ty cập nhật hệ điều hành điện thoại di động.

Tuy nhiên cũng có nguồn tin cho rằng các tweet này được đưa lên nhằm thu hút nhà tài trợ phát triển bản Jailbreak này. Nói chung vấn đề cũng chỉ là vì tiền bạc cho nên @ planetbeing đã nói rằng: "đó là về tiền bạc, tôi sẽ không đi, dù là nhà tài trợ hay không".

Nguồn: asia.cnet.com

tuongtien93

Member
Ðề: Sẽ sớm có iOS 6.1 Jailbreak

ơ hôm trước vừa thấy bài vi phạm pháp luật mà. nhưng chả sao mình ở việt nam lo gì. :)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Mấy fan của IP sướng nhá. Chắc không có gì để bàn đâu nhỉ? ;))

hanhy

Member

Mình mua lại Iphone 4 từ một người bạn thân, fw 4.3.3 về cắm vào máy tính thì itune kêu nâng cấp. mình nâng cấp lên 6.0.1. về giao diện sao thấy giống iphone 5 quá, như vậy mình cũng phải chờ JB hả bác?

Thao tran

chủ nhật này có bản jb cho 6.1 rồi .nhóm Evad3rs ( dev team cũ ) chính thức xác nhận rồi . Hôm nay Apple đã chính thức ra 6.1 . ráng đợi đi .

e46

Mình mua lại Iphone 4 từ một người bạn thân, fw 4.3.3 về cắm vào máy tính thì itune kêu nâng cấp. mình nâng cấp lên 6.0.1. về giao diện sao thấy giống iphone 5 quá, như vậy mình cũng phải chờ JB hả bác?

Bác đen rồi, nếu là máy lock dùng gevey sim nữa thì đắp chiếu luôn! Bác chờ thôi, em nghĩ là lâu đấy, lần sau không biết không nên ấn bừa nhé

Bên trên