Nên chọn loa nào nhỉ các bác ?

longhanoi

Đang định mua bộ loa JAMO . Đang lăn tăn giữa bộ S506 HCS và S606 HCS . Mình chỉ có nhu cầu xem phim thôi . Mong các bác giúp đỡ .

lehoang40

Ðề: Nên chọn loa nào nhỉ các bác ?

Đang định mua bộ loa JAMO . Đang lăn tăn giữa bộ S506 HCS và S606 HCS . Mình chỉ có nhu cầu xem phim thôi . Mong các bác giúp đỡ .

Đương nhiên S606 hay hơn và đẹp hợn S506 rồi, sau này nâng cấp cũng dễ bán hơn :)) gắng thêm 1 tí đi bác.

HD Beginner

Ko thì cố mua đôi front C407 đã. Ra chợ giời tìm 2 đôi loa búc seo con con về 1 đôi làm surround và 1 chiếc làm center

Vài tháng nữa nâng cấp cen + sur C4 sau

jimminam2000

bác chủ thread định đầu tư phi vụ này bao nhiên xiền?

vietrung

Active Member

nếu chủ yếu xem phim thì S606, còn thêm nghe nhạc thì ráng lên c407!!!

vinagoh

Well-Known Member

Hix, cái vụ này gian nan lắm bác chủ thớt ơi!!! Lúc đầu em định chơi S506 sau đó S606 rồi C407, bây giờ làm luôn C607. :(:)(:)((

Bây giờ đang chờ hàng của bác Nam về đây, sốt ruột quá. :!!

Bác Trung qua vác cục Sub về kìa. Em lượm cục màu đen rồi đấy!

jimminam2000

Hix, cái vụ này gian nan lắm bác chủ thớt ơi!!! Lúc đầu em định chơi S506 sau đó S606 rồi C407, bây giờ làm luôn C607. :(:)(:)((

Bây giờ đang chờ hàng của bác Nam về đây, sốt ruột quá. :!!

Bác Trung qua vác cục Sub về kìa. Em lượm cục màu đen rồi đấy!

lựa chọn Jamo C607 là một quyết định sáng suốt đó bác,em vừa gọi bọn Tín Thành đang trên đường đến nhà bác đấy ạ,có gì làm 1 topic rì viu hoành tráng nhé

manhthang

Huyền Thoại

Có bao nhiêu tiền thì bác chủ topic gọi thẳng luôn cho jimminam2000 cho nó nhanh, hỏi han kiểu này các bác ấy đưa lên tận mây không xuống được đâu =))

myozuka

Member

Nhiều người trước khi mua loa thường nghĩ chỉ mua về để xem phim, nhưng rồi khi đem về sử dụng thì thời lượng nghe nhạc lại chiếm phần lớn.... Bác chủ cân nhắc nhé.

longhanoi

Sao ở bên Tiến thành nó không có loa C607 các bác nhỉ .

vinagoh

Well-Known Member

Nhiều người trước khi mua loa thường nghĩ chỉ mua về để xem phim, nhưng rồi khi đem về sử dụng thì thời lượng nghe nhạc lại chiếm phần lớn.... Bác chủ cân nhắc nhé.

Bác này nói rất chí lý (đã từng trải), lời khuyên chân thành!! Các bác nên chú ý nhé. :)

Bên trên