Mọi người cho em ý kiến về Panasonic Panasonic SC-PT570.

Jack_sund

Member
Dàn Panasonic nay của chú em, giờ ổng chuyển nhà mới nên cho em. Em cũng nghe qua rồi, không hay lắm. Nhưng nhìn thì thấy rất đẹp, mọi người tư vấn giúp em nha, có cách nào làm cho nó hay hơn không hay mình mua thêm gì cho nó. Anh em giúp em nha. Cảm ơn mọi người nhiều.....:>:>:>:>

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Mọi người cho em ý kiến về Panasonic Panasonic SC-PT570.

Đây là 1 trong những yếu điểm của dàn AIO bác ạ! L-)

camry2006

Member

Dàn Panasonic nay của chú em, giờ ổng chuyển nhà mới nên cho em. Em cũng nghe qua rồi, không hay lắm. Nhưng nhìn thì thấy rất đẹp, mọi người tư vấn giúp em nha, có cách nào làm cho nó hay hơn không hay mình mua thêm gì cho nó. Anh em giúp em nha. Cảm ơn mọi người nhiều.....:>:>:>:>

AIO thì không còn cách nào để cân chỉnh nữa đâu Bạn ơi, chỉ có cách nghe chán thì chuyển nhượng kiếm ít vốn đầu tư bộ mới thôi.B-)

Nghia_PMT

Well-Known Member

Pana ko giải mã DTS ngoài, ko coi đc mkv nói tóm lại 1 chữ ... vứt ...., bác đừng buồn nhưng thực tế nó là vậy

Jack_sund

Member

Hihi, cảm ơn mọi người nhiều, nhìn thì thấy đẹp nhưng nghe chẳng hay chút nào.

binhhc

Moderator

Bộ đó của bạn cũng được đó chứ, nó không đọc được HD thì ta dùng làm amply nghe tiếng thôi. Phần đọc đã do HDplayer đảm nhận rồi mà.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bộ đó của bạn cũng được đó chứ, nó không đọc được HD thì ta dùng làm amply nghe tiếng thôi. Phần đọc đã do HDplayer đảm nhận rồi mà.

Nếu dùng nghe tiếng đc thì cắm HD player wa TV cho rồi cần gì wa Pana chi, tiếng mà như tiếng xem TV thì người ta làm film HD và BD làm gì, wan trọng là passthrough wa con Pana nó ko giải mã đc DTS thì down film AVI coi cho rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

không còn cách nào khác đâu bác ơi.

vietrung

Active Member

Thằng em đang khát đây ạ :) anh có dư bộ nào khủng khủng share cho đỡ khát nào :D

a còn cặp loa thùng made in .... nhựt tảo, tuổi nó cũng 20 năm roài, thích thì khênh dìa kiếm amp+cpd oánh đỡ vã B-)

Bên trên