Mời anh em tham dự cuộc thi “Nghe đúng chất - Xài đúng gu” để nhận được giải thưởng hấp dẫn từ Samsu

SkylerNew

Chuyên viên tin tức
Thành viên BQT
Mời anh em tham dự cuộc thi “Nghe đúng chất - Xài đúng gu” để nhận giải thưởng hấp dẫn từ Samsung

Sở hữu hệ thống giải trí tại gia đang là xu hướng phổ biến trong các gia đình hiện đại. Để người dùng có thêm những trải nghiệm nghe nhìn cũng như nâng cao chất lượng thẩm mĩ của không gian sống, Samsung vừa tiếp tục ra mắt loạt sản phẩm nghe nhìn không dây thế hệ mới với nhiều cải tiến rõ rệt về chất lượng âm thanh, các tính năng ưu việt và thiết kế trẻ trung, hiện đại.

Các sản phẩm âm thanh nghe nhìn hiện nay của Samsung bao gồm:

1.​
Hệ thống Samsung Home Theater không dây tích hợp ampli đèn, với thiết kế sang trọng là: HT-F9750W 7.1 kênhHT-F6550W 5.1 kênh

2.​
Mẫu loa thanh soundbar wireless với thiết kế tinh tế và hiện đại HW-F551

3.​
Dàn âm thanh tích hợp Party Master MX-FS8000 dành cho người dùng thích âm thanh sôi động và không khí tiệc tùng

4.​
Sản phẩm loa di động Bluetooth speaker gọn nhẹ và tiện lợi

attachment.php

Để đáp ứng mang đến cho người tiêu dùng cơ hội sở hữu các sản phẩm âm thanh chất lượng, Samsung tổ chức cuộc thi "Nghe đúng chất, Xài đúng gu". Tham dự chương trình này, chúng ta sẽ có nhiều cơ hội để chia sẻ và nhận những phần quà đầy ý nghĩa, bao gồm:

- Giải thưởng hàng tuần: Sản phẩm loa Bluetooth speaker

- Giải thưởng chung cuộc: 1 bộ Samsung Home Theater HT-F6550W

Các bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin và tham gia cuộc thi tại đây: https://www.facebook.com/SamsungVietnam/app_488240374623086

firestork

Member
Ðề: Mời anh em tham dự cuộc thi “Nghe đúng chất - Xài đúng gu” để nhận được giải thưởng hấp dẫn từ Samsung

giải thưởng có vẻ hơi ít nhỉ :-?

nhunglive

Banned
Ðề: Mời anh em tham dự cuộc thi “Nghe đúng chất - Xài đúng gu” để nhận được giải thưởng hấp dẫn từ Samsung

giải thưởng có vẻ hơi ít nhỉ :-?

chứ bạn muốn bao nhiêu là đc

---------- Post added 23-12-2013 at 22:40 ----------

like mạnh cho bác henry

Bộ 7.1 của Samsung bữa ni bao nhiêu tiền nhỉ :D

tia chop

Member

Mới đọc tưởng nguyên dàn như hình. HII`

manhplaza

nhìn sang trong quá ba con ơi . xem phim thì hay biết mấy.

mrnhi

Kiếm quà tết thôi ea

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hy vọng may mắn...

nhunglive

Banned
Ðề: Re: Mời anh em tham dự cuộc thi “Nghe đúng chất - Xài đúng gu” để nhận được giải thưởng hấp dẫn từ Samsung

Làm sao tham gia nhỉ? Mình vào trang FB đấy mà hok dc hic.

mình vào bình thường mà bạn.

---------- Post added 25-12-2013 at 16:25 ----------

Làm sao tham gia nhỉ? Mình vào trang FB đấy mà hok dc hic.

mình vào bình thường mà bạn.

nhunglive

Banned

Mà làm sao để đc thamgia nhi???có ae nào giúp mình ko?zạo này mạng như mạng núi!!!~X(
Bạn vào facebook có hướng dẫn hết mà

Quà này mình dành chắc rồi các cậu nên quên nó đi

Bên trên