LG-BD560 có nên nói đây là 1 bước đột phá mới của LG

boy_ngoclinh

nói sao nhỉ?em mới đi vác về em BD560 của LG chơi đc Brulay và nhiều hơn nữa.theo em thì có lẽ mấy cái dune hay j đó các bác hay quảng cáo trên trang chủ của nhà mình ấy nên dỡ xuống!vì em thấy con này giá khá mềm chơi brulay thì ko phải nghĩ mkv và phụ đề việt ngữ ngon lành phở và mấy định dạng âm thanh đỉnh nhất hiện nay em nó cũng chơi hết ví như DTS master hay DTS HD j đó.hỗ trợ cổng ethernet nó có bản wifi dưng mà em đói tiền quá nên chỉ dám mua bản này gửi về cho ông bà bô chơi tạm thôi.khi nào về hẳn em sẽ vác con brulay 3D mới nhất của samsung mời các bác thưởng thức.em ko biết up ảnh bác nào biết chỉ em cái nhé mai em sẽ up lên mời các bác thưởng thức chơi!rất là ấn tượng đấy các bác à!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Coconut

Member
Ðề: LG-BD560 có nên nói đây là 1 bước đột phá mới của LG

Nó nhét được ổ cứng vào không bác, được thì em chạy đi mua 1 cái.
Nếu không có thì thua rồi, phim của em toàn trên ổ cứng, tiền đâu mà mua đĩa BD.

tethien

Active Member

Nó nhét được ổ cứng vào không bác, được thì em chạy đi mua 1 cái.
Nếu không có thì thua rồi, phim của em toàn trên ổ cứng, tiền đâu mà mua đĩa BD.

Nhét ổ cứng thì không có đâu. Cắm HDD USB thì được.

boy_ngoclinh

vâng nó có cổng usb mà các bác cứ yên tâm đi!bên này em mua em nó với giá là 150$ ở VN thì em ko biết.dưng mà tìm trên chú google thì hình như là chưa có

Bên trên