LaserMark: in lên vỏ máy tính những gì bạn thích

sunsetvn

Digital Storm giới thiệu dịch vụ LaserMark: khắc laser cho vỏ máy tính của bạn
Đôi khi chúng quá nhàm chán với cách thiết kế PC của các nhà sản xuất và muốn “độ” cho cái PC của mình trở nên độc đáo “khác người”. Những lúc như thế mọi người thường tìm đến các của hàng dán decan là chủ yếu.

Tuy nhiên, một cách độc đáo mà không đụng hàng hơn là bạn có thể khăc bất cứ hình ảnh nào mình thích bên ngoài chiếc máy tính của mình dựa vào dịch vụ khắc laser LaserMark của Digital Storm.

Theo đó, khi mua máy tính của Digital Storm, bạn có thể yêu cầu nhà sản xuất khắc cho bạn những hình ảnh theo phong cách riêng của mình như hình thú cưng, hình thần tượng, các nhân vật hoạt hình, các nhân vật trong game,… thậm chí là cả hình ảnh hay chữ kí của bạn – chủ nhân của chiếc máy tính đó.

[video=youtube;25Orums2m04]http://www.youtube.com/watch?v=25Orums2m04&feature=player_embedded#![/video]​

Theo slashgear.com​

Chỉnh sửa lần cuối:

conando

Well-Known Member
Ðề: LaserMark: in lên vỏ máy tính những gì bạn thích

tốn kém nhưng thỏa mãn bác ạ.

vuphh70

Member

- Mỗi người có nhu cầu khác nhau.

phuthuypro

thể hiện cá tính thì phải chấp nhận thui các bác ạ. Rất hay và thẩm mỹ.

blacksea

Member

Ở gần dốc bưởi có bác khác laze trên các loại chất liệu đấy, bác nào thích khác gì ra đấy mà khắc,

megabear

ở vn có rất nhiều tiệm cắt laser mika và nhựa hoặc trên pha lê, có lẽ cũng có khắc nữa, nhưng mình chưa bao h có dịp xài tới,

hangbinhdan

Member

Bác nào biết địa chỉ mấy tiệm khắc laser ở HN thì cho em với nhé. Thanks

Chớ có chơi dại, khắc xong cái hình quá cha giá cái máy thì đi đứt, không chơi.

lecongduc

Member

Đẹp! nhưng không hiệu quả = mua hình về dán, chán thì lại bóc thay hình khác, chứ khắc laser thì phải thay cả cái case.

nhân tiện xin hỏi bác nào am hiểu về máy khắc laser một chút : em muốn mua máy khắc laser có thể dùng được trên tất cả các vật liệu , thì nên mua máy hãng nào , và giá cả tầm bao nhiêu , nếu có máy của nhật là em kết nhất

Bên trên