Jailbreak iOS 6.1.2 bình thường với Evasi0n Tool

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Ngày hôm qua mới có bản cập nhật iOS 6.1.2 nhằm sửa các lỗi về Microsoft Exchange gây hao pin như người dùng đã than phiền. Sau khi cập nhật phiên bản mới, có lẽ bạn sẽ lo ngại là thiết bị iOS của mình sẽ không còn jailbreak được nữa, bạn đừng lo, nước nổi thì thuyền nổi.

Evad3rs đã công bố vẫn còn có thể jailbreak thiết bị iOS 6.1.2 của bạn với phần mềm Jailbreak Evasi0n. Evad3rs chỉ mất vài giờ để cung cấp phiên bản Evasi0n 1.4, được thiết kế để làm việc với các thiết bị iOS 6.1.2.

Apple đã rất bận rộn để tạo bản vá cho hệ điều hành của mình và Evad3rs cũng đã làm việc rất chăm chỉ để làm điều ngược lại. Vì vậy bạn chẳng việc gì phải lo ngại việc cập nhật phiên bản mới cả, cứ vọc cho thỏa thích đi.

Nguồn: ubergizmo.com

newbiker

Ðề: Jailbreak iOS 6.1.2 bình thường với Evasi0n Tool

chuẩn bị up xong JB thôi ^^

conando

Well-Known Member

em đang thèm có 1 thiết bị iOS đề mà vọc phá đây.

healthing

Member

2 bên làm việc chăm chỉ quá ^^

rocket4sex

Active Member

chiêu bài của apple là đây,nếu như không có ai jb thì số lượng ios bán ra sẽ như thế nào

Anh hai

Active Member

vỏ quýt dầy có móng tay nhọn muh! cũng giống như nhưng chương trình diệt virus, có thằng tạo virus trước sau đó có người diệt nó cũng như thằng apple cho ra IOs trước sau là thằng Evasion ra sau để giúp người dùng thêm phong phú :)

quangpt

Các bác dùng có bị nóng bất thường ko? COn 4s của em vào Facebook = 3g 1 lúc là nóng ran máy, sợ quá chả dám, chỉ lên FB khi có wifi

dhmina

Nhờ giúp đở,mình jailbreak ipad xong rồi,bước kế tiếp là làm gì ?làm sao để tải game chùa được , cảm ơn nhiều

Em đang dùng 4S 6.1.1 đã JB, bật 3G lướt web xíu là máy nóng hổi, pin tụt cũng nhanh lắm. Em cũng đang tính lên 6.1.2 nhưng chờ xem Apple còn ra bản nào khác ko. Mỗi lần JB cài đặt mệt quá :D
sao ko back-up lai hết bác :|
Nhờ giúp đở,mình jailbreak ipad xong rồi,bước kế tiếp là làm gì ?làm sao để tải game chùa được , cảm ơn nhiều
cydia -> applestorevn --> search game --> download rồi chơi

sbsaobangsb

Well-Known Member

mới cài bản 6.1.2 lướt web chạy thấy ít hao pin mà cũng không nóng máy không biết các bạn khác thấy thế nào nữa

dhmina

Cảm ơn ông anh nhiều

Bên trên