iPhone 5S lộ diện những chi tiết về linh kiện và thiết kế

khongthenaoquen

Well-Known Member
Mặc dù gần đây iPhone 5 đang là siêu phẩm cực hot . Bản thân mình cũng mua 1 cái xài nhưng sau đó đã bán lỗ lại 500k vì mới mua mà trầy tùm lùm . Có xài mới biết , mua hết 23 chai mà kiểu như vậy thì mua cái 5tr của Sony còn ngon . Mà nghe nói thường thì hàng đợt đầu của táo lúc nào cũng vậy . Hồi 3G , 3GS , 4 , 4S đều có lỗi , sau đó hãng âm thầm khắc phục , nên ko biết 21/12 này Vina và Vịt Teo với Mobi bán ra như thế nào , chứ màn hình lia nhanh quá lại bị đơ ra . Bản thân mình cày cuốc kiếm tiền ko dễ dàng chút nào . Tập tành xài 1 cái ngon vì trước đây ước mơ xài iPhone lâu rồi , có lúc nghe nói cái iPhone 200$ ra cũng mừng mà biết là lâu lắm nên xin vợ cho phép mua 1 cái xạo xạo chơi . Mà ngán ngẫm hàng Táo đợt đầu quá . Nay biết đc chút ít tin giật gân này đang lên cho mấy bác tham khảo chơi . Bản thân mình cảm thấy Chim Cút với bản chất Thuần Doanh Nhân sau khi lên lãnh đạo đã thay đổi cách thức , quy tắc trước đây của Nghệ Sĩ Kinh Doanh Steve Job . Tốc độ xuất ...hàng của hãng đã tăng lên . Mấy người chưa kịp trên tay i5 thì nay hãng đã lên lịch cho i5s rồi .

Dạo gần đây Táo đã ko còn bản chất "zin" đến giờ G nữa . Như hồi i4s ra , i5 ra thỉ hầu như cũng bị đoán và lộ 100% từ cấu hình đến chi tiết . Công ty cung cấp mảng phụ kiện ETrade Supply cho Táo đã khui hàng 1 số linh kiện của bé i5s . Đó là cái áo lưng của e ấy , và theo quan sát thì cũng như bé i5 , tức là vẫn là kích thước như cũ , ko có ... dài thêm ra . ( Ko khéo i20 thì lại thành ra ... kiếm nhật )
Theo hãng này , bản mạch chính sẽ có nhiều cải tiến , loa dạng lỗ tròn thay vì hình giọt nước như trước .

Phần lưng của bé i5s này không có nhiều khác biệt so với phiên bản tiền nhiệm ngoại trừ vị trí cũng như một số lượng vít thay đổi cho vui ( ko thôi gây nhàm ) . Và đc Apple giải thích việc thay đổi vị trí những chiếc vít này là để nâng cấp thêm một số phần cứng . Nói ko chừng tích hợp thêm con chip nào nữa cũng nên .

Show hàng :

Mình chỉ mong Táo cho mấy anh gia công cái vỏ này thêm chút xìn để máy đỡ trầy chút chứ giờ nói thiệt cũng nản .

Nghe đâu DigiTimes nói thì phiên bản tiếp theo của iPhone 5 dự kiến sẽ được ra mắt vào giữa năm sau . Lúa của mình dồn cho con Alienware M18x r3 mới , chắc là ko có dịp để xài i5s rồi . Write 1 bài cho bác nào thích , mai mốt có mua View lên cho ae với mình xem lại nhé !
Nguồn : khongthenaoquen .

meocon

Well-Known Member
Ðề: iPhone 5S lộ diện những chi tiết về linh kiện và thiết kế

Hic , ip5 chưa ra được bao lâu , nếu nữa năm mà ra ip 5s thì tiền đâu mà chạy theo nó hả trời

dinhhuy1979

Well-Known Member
Vote cho bác nhiều thóc quá chơi được Ailenware là chất rồi chắc lương bác phải 20 củ /tháng nhỉ :D

khongthenaoquen

Well-Known Member
Vote cho bác nhiều thóc quá chơi được Ailenware là chất rồi chắc lương bác phải 20 củ /tháng nhỉ :D

Mơ ước của đời người bác ơi . Phải thực hiện thôi . Mình mua bán tầm 10tr lời 1 tháng thôi . Nhưng chừa tiền lâu rôi . khoảng ba năm nay từ khi biết ALIENWARE chạy core duo đó .

thaovox

Well-Known Member
Ðề: iPhone 5S lộ diện những chi tiết về linh kiện và thiết kế

5s mà sản xuất bên US thì đỉnh rồi :D, lúc đó thấy đáng đồng tiền bát gạo.

Bên trên