iOS Pirated App Store Installous đã tắt

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Lý do chính để bạn jailbreak các thiết bị iOS của bạn là bạn muốn tải về những ứng dụng vi phạm bản quyền hoặc tinh chỉnh hệ thống theo ý thích của mình. Ngày hôm nay, Hackulous, được biết đến như là một trong những nơi cung cấp các bản jailbreak đã thông báo sẽ không cung cấp nữa.

Điều này có nghĩa là những jailbreaker mà jailbreak bằng Installous sẽ cần đến một nguồn để thay thế cho nguồn crack IPAs. Hackulous đã thông báo rằng họ đang ngừng việc cung cấp của mình, chắc hẳn là họ có lý do để làm vậy chứ không phải chỉ vì lượng người vào forum của họ ngày càng ít. Tất nhiên, vẫn còn những nơi khác để bạn có thể tải về và cài đặt lậu các ứng dụng iOS cho các thiết bị của mình nhưng Installous được biết đến là một trong những lựa chọn chuyên nghiệp và thân thiện với người dùng.

Nguồn: ubergizmo.com

iPhoenix

Member
Ðề: iOS Pirated App Store Installous đã tắt

Chắc việc JB cũng sắp tạch rồi =.=!

vietlong04

Active Member

Ủa mình có dùng thằng này để jb ko ta, mà Ip hết pin nhanh quá,game càng nhiều thì càng ;)) nên cuối cùng m` cũng chỉ dùng nghe flac,và lướt web,fb,voip,viper toàn đồ free

lenam_dn

Hi vọng jb không tạch luôn _.._ Tạch thì buồn lắm

healthing

Member

Tạch thì phải dùng Obama để giải quyết thôi :D

dinhanbk

Chắc xài chùa nhiều quá nên ko đủ kinh phí duy trì dữ liệu trên server đc.

:)) haizzzz thôi dùng đồ có bản quyền đi cho yên tâm các bác.. ủng hộ người ta tí :))

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: iOS Pirated App Store Installous đã tắt

Mấy bác sài Iphone hết cửa nghịch roài!

KoolFire

Member

Không có cái này thì sẽ thay thế bằng cái khác, "tín đồ Apple giáo" trải khắp 5 châu, lo gì!

vntp2k

Member

Có lẽ do từ ngày 01/01/2013 tại Mỹ ko được phép JB nữa nên họ đóng cửa chăng?

Mà xài đồ bản quyền cũng có cái hay nhỉ, có mấy app tính phí nhưng có mấy đợt free 1 thời gian, ráng theo dõi mà cài về xài vẫn tốt chán.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Cái iP cũ xì của mình bây giờ cũng chỉ để nghe gọi nhắn tin, hơ hơ... Từ lâu lắm rồi chẳng cài cái gì lên đó. App của mình nằm vừa vặn trên 1 page duy nhất

hph@

Active Member

Chắc nó bị apple mua rồi

Ellvy

Member

Nói không với ứng dụng bẻ khóa đi mọi người, vừa phạm pháp mà lại dễ trở thành môi trường cho kẻ xấu lợi dụng để đánh cắp thông tin...!

Bên trên