Hỏi về cách chỉnh Aly donon AVR 1610

shigen

Member
Mình hiện đang sử dụng amly donon AVR 1610 không biết tại sao nghe nhạc tệ thấy ớn luôn, mình muốn chỉnh lại sao cho nghe nhạc hay một tí khổ nổi là không biết chình, gọi lện trung tâm hổ trợ trăm sóc khách hàng lúc mua thì nó nói vần để này chỉ cần setup điều chình thì âm thanh hay thôi. Híc nhưng nó chẳng chỉ làm sao để điều chĩnh seup làm sao. mong anh em nào giúp đở để chình nghe nhạc cho hay tí chứ giờ nhạc thì dở âm thanh thì nhỏ mổi lần mở nhạc lên phải dặn volum lên tới 20 mà âm thanh chỉ được được thoy. mong các huynh chỉ dùm

shigen

Member
Ðề: Hỏi về cách chỉnh Aly donon AVR 1610

thế bác ở đâu vậy HCM hay HN bác có online không nếu có thì tiện cho tớ hỏi luôn không tớ sẻ call cho mà call vào khoản giờ nào thì bác rảnh hả

lehoang40

Le_hung214 ở TP HCM, bác call giờ nào cũng được cả :), vì bác ấy là businessmen mà :))

vinagoh

Well-Known Member

vietrung

Active Member

hix, mời cả A.Linh, A.Đạo, A.Trung và các bác nào ham hố HD có dịp ghé qua em làm cốc cafe đàm đạo ạ :)

vậy chắc là bữa nào làm quả ọp roài, các bác trên tranh thủ sắp xếp đi nhé :-c

shigen

Member

hit hit cho đi uống ké với

Nghia_PMT

Well-Known Member

đông thế này thì đi nhậu thôi, cho e và bác baoduc 1 suất nhé kaka

vinagoh

Well-Known Member

Bữa nào off đi các bác ơi! Từ lúc tham gia hdvn đến giờ em chưa được ọp lần nào cả. :-bd

Bác Nghĩa có vẻ máu lắm đây. :))

bao duc

Member

Mình mới các bác lehoang, nghia, lehung, viettrung,......đền chổ mình uống cafe và ăn sáng luôn

Địa diểm: Chung cư số 1 Tôn Thất thuyết, P.1, Q.4. Phí dưới có quán cafe BIN TIN
Thời gian: 8h00 sáng thứ bảy ngày 5/6/2010
~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)

lehoang40

Cám ơn Bác Đức nhá, t7 mình vẫn đi làm không ra được :)
Nice weekend.

vinagoh

Well-Known Member

Mình mới các bác lehoang, nghia, lehung, viettrung,......đền chổ mình uống cafe và ăn sáng luôn

Địa diểm: Chung cư số 1 Tôn Thất thuyết, P.1, Q.4. Phí dưới có quán cafe BIN TIN
~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)

Hix, bác lại bỏ xót tên em roài!!! :(:)(:)((

vietrung

Active Member

Hix, bác lại bỏ xót tên em roài!!! :(:)(:)((

thiếu bác này là sai lầm nghiêm trọng đấy :))

~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)

tks bác đã có lời mời, sáng t7 này mắc đi setup HT roài, chắc bữa khác dc ko bác oy!!!

tonken

Member

vao menu setup - audio ajust - EQ va setup tang them bass treep la ok thui ! good luck

vietrung

Active Member

Hix, topic này đã giải quyết xong rồi mà, giờ chuyển sang bàn chuyện di off :)).
A.Đạo ở Q9, A.Trung Q3, A.Nghĩa, A.Đức Q4, em Q10, A.Linh Q10,.... he he mời các anh chủ nhật này ghé cafe Trung Nguyên 183 Lý Thường Kiệt làm cốc cafe nhé. Thời gian sáng hoặc trưa chiều gì cũng ok :).
Chầu này em mời các a, khỏi làm thẻ VIP nhé :))

nhà a ở sát bên nhà A.Đạo, đâu phải ở Q3 đâu, hình như cùng Q với e đóa :D còn A.Linh hình như TB thì phải :)

cafe là cafe, VIP là VIP, đâu đó phải rõ ràng chứ e :))

mhs123

Mình hiện đang sử dụng amly donon AVR 1610 không biết tại sao nghe nhạc tệ thấy ớn luôn, mình muốn chỉnh lại sao cho nghe nhạc hay một tí khổ nổi là không biết chình, gọi lện trung tâm hổ trợ trăm sóc khách hàng lúc mua thì nó nói vần để này chỉ cần setup điều chình thì âm thanh hay thôi. Híc nhưng nó chẳng chỉ làm sao để điều chĩnh seup làm sao. mong anh em nào giúp đở để chình nghe nhạc cho hay tí chứ giờ nhạc thì dở âm thanh thì nhỏ mổi lần mở nhạc lên phải dặn volum lên tới 20 mà âm thanh chỉ được được thoy. mong các huynh chỉ dùm
nâng đời rồi thanh lý cho tớ đi bạn

Bên trên