Đăng ký tài khoản MegaUpload Premium miễn phí (100% thành công)

achye1805

Well-Known Member
Đăng ký tài khoản Megaupload Premium miễn phí! (100%)

Trước tiên các bạn vào links: http://www.beepremium4free.com/?f=245674

Ở đầu trang: Khung Choose a Category. Chọn Web file hosting Account

- Khung kế bên: Khung Then choose a subcategory. Có 3 lựa chọn: 6month, 1year, 2year và limmint account. Mình chọn 2 năm.

- Sau đó, bấm nút Get It

Khi đó 1 trang mới xuất hiện (có địa chỉ như thế này: http://www.beepremium4free.com/register.php?rc=3 (trang để điền thông tin đăng ký)

- Tại Phần chọn tài khoản 1. Choose your Gift: Các bạn chọn tài khoản Megaupload nha.

- Tại phần 2. Signup Here: Điền email và password. Sau đó check ô I agree to the Terms & Conditions. Sau đó, chọn nút Claim your gift

Sau đó, một trang mới xuất hiện: Bạn điền đầy đủ thông cần thiết vào các yêu cầu: Tên, địa chỉ.... Sau khi điền xong bấm nút register. Bước và cuối cùng là vào email check link.

Reg xong cuối cùng các bạn copy link ở dưới giống như của mình để viết bài giới thiệu giống mình (ở phía dưới ô "Your referral link")
http://www.beepremium4free.com/?f=245674

P/S:
Đây là hình thức thưởng tài khoản trả phí thông qua quảng cáo mạng,mà chúng ta chính là những người làm quảng cáo. Tuy nhiên để gửi một đường link qua một 4room nào đó cũng chỉ có mất vài phút thời gian, sau vài ngày chờ đợi là chúng ta đã có một tài khoản trị giá rồi.
Chọn Tài khoản 2 năm nên mình phải gửi 11 "Your referral link" mới có được tài khoản, còn các bạn chọn bao nhiêu thì tùy các bạn.
Thanks các bạn đã đọc!

Goodluck!

achye1805

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tài khoản MegaUpload Premium miễn phí (100% thành công)

Mình đã đăng ký 1 acc 2 năm rồi, đang đợi nó gửi acc về thôi các bạn nhanh chân nhé :-bd

vậy phải có ai đó click vào link quảng cáo 11 lần thì mới được tài khoản, nhưng mình nghĩ chắc không dễ vậy đâu

VICKEY333

Member

sao phải điền pass của email?rủi bị sử dụng mục đích xấu thì sao?

achye1805

Well-Known Member

Nhanh nào các bạn..

achye1805

Well-Known Member

sao phải điền pass của email?rủi bị sử dụng mục đích xấu thì sao?
email là tên acc của bạn. Còn pass thì pass nào mà chả được, có ai bảo bạn điền pass mail của bạn đâu?

achye1805

Well-Known Member

vậy phải có ai đó click vào link quảng cáo 11 lần thì mới được tài khoản, nhưng mình nghĩ chắc không dễ vậy đâu

Khi bạn đăng ký xong! Thì đăng nhập vào web đó với acc bạn vừa lập xong bạn sẽ nhận được link tương ứng với acc của bạn, rồi bạn lại đi quảng cáo hay giới thiệu cho bạn bè, với 11 acc mới lập ra khác IP thì bạn nghĩ khó hay dễ! Muốn lifetime thì 25 lần thôi. Tính đi nào ;;)

tusontay

Huyền Thoại

Chuẩn bị tiễn chủ thớt ra đảo. Sai box rồi! :))

achye1805

Well-Known Member

Chuẩn bị tiễn chủ thớt ra đảo. Sai box rồi! :))

Oạch mình tìm mãi mà không biết nên cho vào box nào hợp lý nên mới cho vào mục thông tin công nghệ, mà thực ra cái này mình mới biết nên share thôi, cũng coi như là thông tin cho các bạn nào cần mà! Mong các mod đi qua thì nhẹ tay hay chuyển box giùm. Thanks!

tusontay

Huyền Thoại

Oạch mình tìm mãi mà không biết nên cho vào box nào hợp lý nên mới cho vào mục thông tin công nghệ, mà thực ra cái này mình mới biết nên share thôi, cũng coi như là thông tin cho các bạn nào cần mà! Mong các mod đi qua thì nhẹ tay hay chuyển box giùm. Thanks!
Bên này mới đúng nè: http://www.hdvietnam.com/diendan/180-cho-tang-accounts/

Chúc bác nghỉ mát vui vẻ! =))

the_mask

Well-Known Member

pm hộp thư riêng cho bác Tú để bác ấy chạy cửa sau cho nhanh :))

anhducxx247

Active Member

chưa có bác nào làm được sao. bác nào được nhớ pm lại để anh em đăng kí lút cần câu nha

Bên trên