Clip tương tác như "Mệnh Lệnh Liên Hoàn" chỉ cần đến YouTube là đủ!

Angus_Bert

Film critic
Ok, mình thì mình do bận bịu nên không có đi coi cái phim "Mệnh Lện Liên Hoàn" cho nên cũng không biết nó hay dở ra sao mà bị bà con gạch đá kinh hoàng ở đây. Tuy vậy thì cái mình biết rằng là bà con quá mong chờ vào bộ phim này với một lời mời gọi rằng đây là BỘ PHIM TƯƠNG TÁC với sự sản xuất của một dàn ekip cực khủng. Nghe hoành tráng thế đấy, nhưng rốt cuộc thì thứ này có gì độc đáo, hay là chính bản thân bạn cũng có thể làm một đoạn phim tuơng tác như thế? Xin mời xem clip dưới đây.

[video=youtube;GddhaB7FXZY]http://www.youtube.com/watch?v=GddhaB7FXZY&feature=youtu.be&a[/video]​

À vâng, thực chất cách thức cũng không quá cao siêu, với những ai thường upload video trên YouTube và quản lí riêng một trang trên mạng xã hội này đều sẽ biết đến tính năng Liên kết video của YouTube. Cách mà bạn Duhocsinhmy làm để tạo ra video tương tác giống y chang như "Mệnh Lệnh Liên Hoàn" là sử dụng tính năng Liên Kết này.

Bằng việc tạo các chú ý liên kết đến các đoạn video khác, Duhocsinhmy đã có thể tạo được một đoạn video có tính tương tác với người dùng. Thay vì trước đây chỉ là sự tuơng tác một chiều giữa người làm video và người xem. Đáng lí ra Samsung nên mời những bạn du học sinh đầy sáng tạo này của đất nước chúng ta, chứ chẳng cần phải mời hẳn một dàn ekip hoành tá tràng lắm đâu nhỉ :D

Nếu rảnh thì khi nào mình cũng sẽ làm thử mấy đoạn video tương tác này, tiến tới việc làm bài review video tương tác luôn. Mong mọi người ủng hộ phát :)) Àh mà trang YouTube của HDvietnam mình là HDvietnam TestLAB nha, nhớ like và subscribe :D

Tổng hợp chém gió​

mrcuong2790

Ðề: Clip tương tác như "Mệnh Lệnh Liên Hoàn" chỉ cần đến YouTube là đủ!

Đúng là chỉ như này là đủ, nhưng mà ra rạp thì có cái hay ở rạp. Đâu phải ra rạp chỉ để xem mỗi film đâu.

Bên trên