Chúc mừng eChip vào vòng chung kết...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
... của cuộc thi thiết kế video quảng cáo quốc tế. Mình mới nhận được thông tin này, biết rằng eChip là một trong số 6 đối tượng lọt vào vòng này, nếu vượt qua, eChip sẽ bay sang Pháp để tham dự trận chung kết với các đối thủ trên khắp thế giới.

Đây là một tin rất đáng mừng, hy vọng eChip sẽ làm rạng danh nước nhà nói chung và HDVN nói riêng. (Đang gạ gẫm bạn ấy mặc đồng phục của HDVN khi đi thi đấu :)) )

eChip có thể share thông tin chi tiết về cuộc thi để anh em HDVN cùng chia vui và ủng hộ nhé.

Cái vụ nhốt 3 ngày 3 đêm thú vị phết :-o

nham18

Member
Ðề: Chúc mừng eChip vào vòng chung kết...

... của cuộc thi thiết kế video quảng cáo quốc tế. Mình mới nhận được thông tin này, biết rằng eChip là một trong số 6 đối tượng lọt vào vòng này, nếu vượt qua, eChip sẽ bay sang Pháp để tham dự trận chung kết với các đối thủ trên khắp thế giới.

Đây là một tin rất đáng mừng, hy vọng eChip sẽ làm rạng danh nước nhà nói chung và HDVN nói riêng. (Đang gạ gẫm bạn ấy mặc đồng phục của HDVN khi đi thi đấu :)) )

eChip có thể share thông tin chi tiết về cuộc thi để anh em HDVN cùng chia vui và ủng hộ nhé.

Cái vụ nhốt 3 ngày 3 đêm thú vị phết :-o

Hình như từ sau cái vụ "3 chai nước tương" thằng Hiền nó có thêm động lực điên cuồng để phấn đấu thì phải. OMG! Chúc mừng ku :rolleyes:

dino

Active Member

oh thằng cu hiền nó biết edit film hả các anh :D

Bluebloa

Member

chúc mừng bác echip
anh em đang chờ tin vui nữa của bác

Bên trên