Cho những ai thích âm nhạc khi đang đi tắm!

Angus_Bert

Film critic
Gì chứ đi tắm mà nghe nhạc thì phê lắm các bác ợ. Chả thế mà phải có rất nhiều nhà sản xuất đã đem đến cho người dùng những sản phẩm đáp ứng nhu cầu đó. Mới đây hãng Kohler (nổi tiếng lắm nhé) đã cho ra mắt một loại vòi hoa sen tích hợp cả loa trong đó.

Thực ra chiếc loa Bluetooth kia không được gắn dính vĩnh cửu vào cái vòi hoa sen, mà nó được dính chặt với trung tâm của vòi bằng lực hút nam châm. Chiếc loa sẽ ở yên đấy trong khoảng 7h trước khi bạn phải tháo nó ra để sạc điện. Đừng tưởng để loa ngay giữa vòi thế là một ý tưởng ngu xuẩn nhé. Thực chất nếu xét vị trí nguời dùng thì loa đặt ở đó là quá chuẩn, vì nó đánh thẳng xuống người nghe, mà như hình thì chắc làm quái nào loa bị dính nước được.

Nếu ai thích chiếc vòi hoa sen tích hợp loa này rồi thì xin báo giá nó luôn là 200$, mắc lòi. Có lẽ mình nghĩ mình cứ mang cái điện thoại vào và để trong cốc nước để khuếch đại âm thanh thôi vậy. Không thích thì hát, cũng đâu có đến nỗi vịt đực =))

Theo Gizmodo

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Cho những ai thích âm nhạc khi đang đi tắm!

Không thích thì hát, cũng đâu có đến nỗi vịt đực
Em thích ý tưởng này của bác. Ở nhà chắc bác cũng hay dùng

healthing

Member

Cái loa bị hư thì có được bảo hành không nhỉ :D

Hải Đăng

Vừa tắm vừa mở nghe tiếng rên rỉ, thầm thì của mấy em JAV thì tắm chắc phê lòi kèn thật =))

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Cho những ai thích âm nhạc khi đang đi tắm!

Vừa tắm vừa mở nghe tiếng rên rỉ, thầm thì của mấy em JAV thì tắm chắc phê lòi kèn thật =))
Lúc ấy người chảy nước không phải vòi chảy nước rồi. Không phải bác liệu ai có thể nghĩ ra ý tưởng mạo hiểm đầy bất trắc ấy

bogialata

Well-Known Member

ôi mấy bác =))
P/S: Cầm load vào nghe cho nhanh :D

lovemyta

Nghe JAV thì nó trần tục quá :)) Tắm chẳng khỏe ra lại yếu đi! :)

Khuyên mấy bác nghe YIRUMA
Thật lòng!

lenam_dn

YIRUMA nghe buồn quá. Không có sảng khoái như JAV :))

ngoctq

Hết chuyện rồi hay sao mà lại làm cái này nhỉ.

paracels

Well-Known Member

Ồ, Hải Đăng là dungdt2 đấy à. Lâu nay không thấy, tưởng bất mãn đi đâu rồi chớ.

Bên trên