Chiêm ngưỡng một số thay đổi của Windows 8.1

terabyte

Banned

Sau thất bại của Windows 8, Microsoft đang cố gắng lấy lại tình cảm của người tiêu dùng bằng phiên bản nâng cấp mới mang tên Windows 8.1. Liệu nó có thành công hay không thì mời bạn tự đánh giá ngay sau đây, tuy nhiên cần phải cảnh báo trước là nếu bạn là một trong số những người đã thất vọng với phiên bản đầu thì đừng nên hy vọng quá nhiều.

Sau đây là một số thay đổi của Windows 8.1 được trình bày bởi đội ngũ phát triển Windows, Jensen Harris:

[video=youtube;VQb5caeSo00]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=VQb5caeSo00[/video]​

Theo đánh giá của trang gsmarena, phần lớn sự thay đổi chủ yếu chỉ là lớp vỏ bên ngoài còn các tính năng lẫn tùy chọn bên trong thì (có vẻ như) không khác biệt mấy so với phiên bản cũ. Dĩ nhiên, cũng cần lưu ý là đây chỉ là một trong số rất nhiều sự thay đổi của Windows 8.1 và hiện tại nó vẫn còn đang được phát triển.

Microsoft sẽ tiếp giới thiệu chi tiết hơn các tính năng mới của Windows 8.1 và hội thảo thường niên Build diễn ra vào ngày 26 tháng 6 sắp tới.

Bạn nghĩ sao về những thay đổi của Windows 8.1 được trình diễn ở trên?

Theo gsmarena

kinggai

Well-Known Member
Ðề: Chiêm ngưỡng một số thay đổi của Windows 8.1

e chưa dám mon me cài win 8 vì ngán tìm driver thì h ra 8.1 rùi
-- Tương thích gần hết rồi. Ngại j

hieu xdav

Well-Known Member
các bác cho em hỏi em dung win 8 bản crack thì có update được cái này không

trannguyenhien

Active Member

crack xong update vù vù.;)
hôm qua vào market mới thấy không có nút search;)

---------- Post added 07-06-2013 at 09:12:12 AM ----------

crack xong update vù vù.;)
hôm qua vào market mới thấy không có nút search;)

anh0424

Active Member
Windows 7 crack bằng Windows Loader (Code by DAZ), update thoải mái.
Windows 8 crack bằng Microsoft Toolkit (đối với bản VL), bản chất là giả lập KMS để kích hoạt, update thoải mái.
Windows 8.1 và Windows 9 sẽ crack đc bằng giả lập KMS nếu còn phát hành bản Volume (VL) hoặc Enterprise.

migioheo

cám ơn đã chia sẻ thông tin

hosino

Member

-- Tương thích gần hết rồi. Ngại j

Chửa đâu bác, nói vậy chứ vẫn chập chờn lắm, đặc biệt là máy Dell em đang sài! cài xong một thời gian buộc phải format ổ C để cài lại Win 7 đấy, thế mới biết quý trọng Win 7 cỡ nào

hieu xdav

Well-Known Member
Windows 7 crack bằng Windows Loader (Code by DAZ), update thoải mái.
Windows 8 crack bằng Microsoft Toolkit (đối với bản VL), bản chất là giả lập KMS để kích hoạt, update thoải mái.
Windows 8.1 và Windows 9 sẽ crack đc bằng giả lập KMS nếu còn phát hành bản Volume (VL) hoặc Enterprise.

em cũng crack win 8 như Bác, win 7 thì em có key bản quyền

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chiêm ngưỡng một số thay đổi của Windows 8.1

update bình thường thì vẫn ok Bác ạ, em sợ là bản 8.1 nó khác thì không update được thôi
Đang có thông tin update lên bản 8.1 những ứng dụng đã cài trước đây sẽ mất nên theo em chờ bản chính thức đã

talinh

Vẫn đang dùng win 8 tốt chán, chẳng có gì phàn nàn cả.

buithaihai

Active Member

Bao giờ windows mới ổn định để sử dụng được trên máy tính bảng nhỉ?

Bên trên