Cần mua 1 số jack sau ko biết chỗ nào bán nhỉ

vietrung

Active Member
Ðề: Cần mua 1 số jack sau ko biết chỗ nào bán nhỉ

Bác cứ ra chợ Nhật Tảo mà dạo thôi. Kinh nghiệm của mình là thế này: cứ vào hỏi giá, kiếm cách nói chuyện để bác chủ so sánh giữa dây này với dây kia... đi vài vòng là kiến thức lên khá đấy bác.
Hoặc xem ai đang chơi sub Jamo mà không xài dây của nó thì xin để lại (không phải mình nha :)) )

đang cần 01 sợi dài khoảng 2-2,5m, ko biết khu nào ở NT bán nhỉ!!!

lehoang40

đang cần 01 sợi dài khoảng 2-2,5m, ko biết khu nào ở NT bán nhỉ!!!

Bác đi đường Nhật Tảo, trong hẽm rẽ vào chợ Nhật Tảo cũ (bi giờ đang xây chung cư), có mấy bác bán loa cũ và dây, ghé qua hỏi thăm đi bác.

vietrung

Active Member

Bác đi đường Nhật Tảo, trong hẽm rẽ vào chợ Nhật Tảo cũ (bi giờ đang xây chung cư), có mấy bác bán loa cũ và dây, ghé qua hỏi thăm đi bác.

ok để qua lễ đi săn lùng thử, mấy nay bận qúa, chưa có thời gian vác cục sub về nữa, hichic!!!

Achilles

em vua mua Dây Choseal Coaxial để nghe nhạc có 200K ko biết dây này nghe có OK ko nhỉ .... nếu chưa OK bác nào tư vấn em dây Coaxial ngon để nghe nhạc với ạ giá tâm 700K đổ xuống thôi chứ day 1tr2 em chịu rồi ......

Optical cho bộ dàn thường thì loại nào chả được hả bác câu nệ làm cái gì,chất lượng ko hơn nhau gì lắm đâu :))

em chuyển sang mua Coaxial roài .. bác tư vấn em 1 cọng ngon đi

onggia

Well-Known Member

Nối từ đầu ra đâu bác nhỉ?

Achilles

Mua cái dây coxial của thằng Yarbo tầm 500K là ổn lắm rồi bác ạ.Xịn nữa thì làm cái kimber hoặc nordost.

em vừa làm con Choseal Coaxial Q-883 mất rồi ...ko biết con nay ntn :(

onggia

Well-Known Member

Con này hiend Tung kủa đó bác đúng hàng chuẩn của hãng thì dùng cũng được.

Bên trên