Các bác cho hỏi ở hà nội ở đâu bán cái Fiber Optic Optical Toslink Splitter Adapter Coupler này ạ?

lie_low

Bác nào biết về cái này làm ơn cho em hỏi ở HN thì mua cái này ở đâu vì con receiver của em có mỗi 1 đường vào optical thôi mà lại không có cổng coaxial bác nào biết giúp em với

nó đây ạ

ebay.chodientu.vn/view-370371287552/0/FIBER-OPTIC-OPTICAL-TOSLINK-SPLITTER-ADAPTER-COUPLER/?

lie_low

Ðề: Các bác cho hỏi ở hà nội ở đâu bán cái Fiber Optic Optical Toslink Splitter Adapter Coupler này ?

Cảm ơn bác, em có 1 con HD player và một con Ps3 nhưng receiver của em chỉ có 1 đường vào cho optical thôi, em cũng thử dùng cái mini toslink roài nhưng con receiver của em không có đường optical vào qua cổng 3,5'' ạ.

HD Beginner

Ðề: Các bác cho hỏi ở hà nội ở đâu bán cái Fiber Optic Optical Toslink Splitter Adapter Coupler này ?

em cũng chưa hiểu tình huống của bác vì bác ko mô tả rõ. Em đoán là bác dùng Laptop.

Nếu tình huống của bác là có 2 nguồn phát Optical, nhưng Receiver chỉ có 1 cổng Optical để nhận. Vậy thì bác chỉ còn cách là mua 1 cái thiết bị switch tách 1 thành 2 cổng Optical (HƠi bị khó kiếm) hoặc chịu khó cắm vào cắm ra vậy.

Bên trên