Bộ dàn âm thanh SONY HT DDW7500 cần Tư Vấn

anhlai184

Member
ĐANG CẦN CÁC BÁC TƯ VẤN DÙNG EM CON NÀY XEM PHIM HD VÀ CHƠI GAME THẾ NÀO Ạ ĐỂ EM MUA, MONG CÁC BÁC TƯ VẤN DÙNG
Giá bán : 13,400,000 VND

Mô tả sản phẩm

Dàm âm thanh xem phim - Nghe nhạc Âm thanh kỹ thuật số 7.1 kênh Công suất 1695W= (185 W x 7 +200W x 2 ) HDMI 1080/24p, x.v.color (bộ lặp HDMI) Công nghệ Power Sync cho sub tự động bật Đồng bộ âm thanh và hình ảnh AV Sync 02 loa Sub với đường kính 250m Hàng nhập Bảo hành 12 tháng

Chi tiết kỹ thuật

Dàm âm thanh xem phim - Nghe nhạc
Âm thanh kỹ thuật số 7.1 kênh
Công suất 1695W= (185 W x 7 +200W x 2 )
HDMI 1080/24p, x.v.color (bộ lặp HDMI)
Công nghệ Power Sync cho sub tự động bật
Đồng bộ âm thanh và hình ảnh AV Sync
02 loa Sub với đường kính 250m
Hàng nhập - Bảo hành 12 tháng

vietrung

Active Member
Ðề: Bộ dàn âm thanh SONY HT DDW7500 cần Tư Vấn

giờ này mà bác còn hỏi bộ này à, chắc là chưa search topic roài!!!

lehoang40

Tóm tắt dùm bác chủ thớt gần mấy chục trang bàn về con này:
Mua con này về chưng ở phòng khách cho oách thì được, còn xem phim, nghe nhạc hay chơi game đều dưới cơ các dàn khác.

viethung888

Well-Known Member

Thằng này chỉ được cái đẹp, hoành tránh, TO MỒM thôi bác! Tầm tiền đó bác cố thêm 1 ít làm bộ 2hand ngon lành.

onggia

Well-Known Member

bác chọn bộ khác cùng tầm tiền nhưng hình thức bớt hoành tráng hơn và chỉ 5.1 thôi thì chất lượng sẽ cao hơn bác ạ

minizip

Member

Tầm tiền này em chả mua con này. mua denon390xp + hdp là ngon . Con này mọi thứ sờ vào mới biết là zổm ^:)^ . Chỉ dc cái hầm hố thôi :(

lan806

Well-Known Member

Khổ thân bác chủ thớt, mất hết cả hứng của bác ấy.
Nếu xem phim thì được rồi, bày thì đẹp, có điều những một đống loa nên treo lên tường hay tìm chỗ bày cũng phiền, lại còn dây dợ nữa.
Nghe nhạc thì phải tìm bộ khác chứ còn chơi game thì chắc 'tan nát tình làng nghĩa xóm'

xicklo

Well-Known Member

Trước em cũng có topic như này. Tham khảo ý kiến các bác trên đây xong thì hết muốn mua. Quyết dành rụm tiền để là bộ giàn rời

badboyblue

Chơi dàn rời brsndnew thì tốn kém nhiều quá.Muốn hay thì phải tiền trên 25t.Dưới mức đó e rằng không như ý.Chơi 2nd thì ít cũng phải 17t mới tàm tạm.Hay tí phải chi thêm.Tốn kém thế mà 2nd lại không an tâm tí nào.biết lúc nào nó die.Chưa kể mua hớ giá hay mua nhằm hàng kém chất lượng.

Sau nữa năm tham khảo,em nghiêng về bộ AIO.An tâm,khỏi lăn tăn.Nhất là các bác newbie như em,AIO chi phí thấp(loại 6-9t là được,không cần loại cao quá),đủ nghe 5.1 phim ảnh là ok.Muốn vừa nhạc hay vừa phim hay thì chịu thua.Cầu bỏ ra cả trăm chai,chưa chắc như ý.

Mà hình như hầu hết các pác pro đều chơi 2nd,ít ai chơi AIO,vì nó mới mẻ quá.Pro nào chơi qua AIO cho ý kiến nào.

camry2006

Member

ĐANG CẦN CÁC BÁC TƯ VẤN DÙNG EM CON NÀY XEM PHIM HD VÀ CHƠI GAME THẾ NÀO Ạ ĐỂ EM MUA, MONG CÁC BÁC TƯ VẤN DÙNG
Giá bán : 13,400,000 VND

Mô tả sản phẩm

Dàm âm thanh xem phim - Nghe nhạc Âm thanh kỹ thuật số 7.1 kênh Công suất 1695W= (185 W x 7 +200W x 2 ) HDMI 1080/24p, x.v.color (bộ lặp HDMI) Công nghệ Power Sync cho sub tự động bật Đồng bộ âm thanh và hình ảnh AV Sync 02 loa Sub với đường kính 250m Hàng nhập Bảo hành 12 tháng

Chi tiết kỹ thuật

Dàm âm thanh xem phim - Nghe nhạc
Âm thanh kỹ thuật số 7.1 kênh
Công suất 1695W= (185 W x 7 +200W x 2 )
HDMI 1080/24p, x.v.color (bộ lặp HDMI)
Công nghệ Power Sync cho sub tự động bật
Đồng bộ âm thanh và hình ảnh AV Sync
02 loa Sub với đường kính 250m
Hàng nhập - Bảo hành 12 tháng

Nếu Bạn mới bắt đầu chơi thì bộ này là qúa ổn rồi, người biết thưởng thực âm thanh kiểu chi tiết, sắc nét cũng không phải là đại đa số. Vấn đề là mọi người trong nhà Bạn có yêu cầu cao về khoản âm thanh hay không? quan trọng nhất là nhà Bạn có đủ chổ để bố trí loa hay không?
Còn theo mình bộ loa này khá hoành tráng và ồn ào nếu ai mới bắt đầu chơi sẽ bị nó hớp hồn ngay. Nhận xét của mình thì bộ loa này xem phim và nghe nhạc ở mức trung bình, nếu bắt đầu chơi Bạn có thể mua được, chơi khoảng 3-5 năm khi đó yêu cầu về âm thanh của Bạn sẽ tăng lên và Bạn sẽ đầu tư dàn rời là vừa. Nếu mới chơi mua dàn rời về nhiều khi Bạn lại thấy không ổn bằng bộ Sony này.
Chúc Bạn có quyết định sáng suốt.
Chúc vui.

Bên trên