Biến ổ cứng thành đầu chơi HD

anh_va_em

Chỉ cần dùng một adapter bình dân cắm vào ổ cứng rồi nối vào máy tính, người dùng có thể thưởng thức chất lượng video độ phân giải cao.

Sản phẩm được Brando giới thiệu, có thể kết nối với bất kỳ HDD SATA 2,5 và 3,5 inch nào. Đầu nối với máy tính là cổng USB. Adapter này có thể bật file media từ thẻ nhớ SD và ổ lưu trữ USB trình chiếu trên TV mà không cần đến máy tính.

Ngoài ra, thiết bị còn đồng bộ với chuẩn HDMI để đưa độ phân giải lên 1080, hoạt động cho cả PC lẫn máy Mac. Ngõ ra bao gồm AV, YPbPr, HDMI (480i/576i/720p/1080i).

Đi kèm là một điều khiển từ xa tiện dụng. Cả bộ có giá bán trực tuyến là 69 USD (1,24 triệu đồng).
Để biết thêm chi tiết, bạn có thể truy cập vào trang web.http://sieuthiav.com/bien-o-cung-thanh-dau-choi-hd-a-36.html

PS cái này em tìm được trên web ah nha, không phải là quảng cáo linh tinh, các mod và add đừng có khóa nick em ah !

mike89

Ðề: Biến ổ cứng thành đầu chơi HD

nghe có vẻ hay nhỉ ? ko biết có hỗ trợ các loại sub ko ?

manhthang

Huyền Thoại

Thiết bị này không xem được HD, giống như các thiết bị của VINAPLAY chỉ xem các định dạng XVID, DVIX, MPEG4, DVD, ...... thôi. Hơn nữa độ phân giải tối đa là 1080i chứ không phải 1080p.

jeambone

Active Member

Nếu với tầm giá này thì dùng Link Theater của Buffalo ngon hơn nhiều

mike89

thôi cố làm con HD player cho lành :D

kon_koi

linktheater H-90lan tui mua có 700 k! về chịu khó convert film coi cũng tốt chán

beegees

Well-Known Member

linktheater H-90lan tui mua có 700 k! về chịu khó convert film coi cũng tốt chán
Convert phim thế nào bạn ơi, tôi có con Khựa rẻ chạy reltek 1073DD giá rẻ nhưng kô hỗ trợ đầy đủ phụ đề tiếng việt .
Bạn có cách nào kô bạn..???

mike89

Convert phim thế nào bạn ơi, tôi có con Khựa rẻ chạy reltek 1073DD giá rẻ nhưng kô hỗ trợ đầy đủ phụ đề tiếng việt .
Bạn có cách nào kô bạn..???

có cách là bán con khựa đi dồn tiền mua con xịn bác ạ :-bd

tieuthieugia

Well-Known Member

cụ nào muốn mua cái thì thì thêm 1 tí nửa mua HD box cho nó lành

tatrungbn

bạn mua ở đâu vậy cho xin địa chỉ với thank

Bên trên